What's new

Festival hoa Đà Lạt - nha trang ... tết tây ( 1/1 đến 4/1/2010)

Status
Not open for further replies.
Tình hình là do dc nghỉ tết Tây vài ngày và trùng với Festival hoa Đà lạt (diễn ra từ ngày 01/01-04/01/2010).

Nên mình định phi xe máy từ Buôn Ma Thuột (quê mình) sang Đà lạt vào ngày 02/01 và đi Nha trang vào ngày 04/01 qua con đường đèo mới mở. Đường này qua Nha Trang rất gần. Dự kiến 05/01 từ Nha Trang về lại Buôn ma thuột.

Mà đi 1 mình nên rủ rê có bạn nào cùng có kế hoạch như mình thì cho mình bám càng với hoặc ai có nhã hứng đi cùng mình thì hay quá.

Nếu đã có bạn nào đã từng đi cung đường này thì có thể cho mình biết thông tin dc ko? thanks rất nhiều.

Contact với mình theo: [email protected]

Chúc các bạn luôn có những chuyến đi vui vẻ và thú vị !

Last edited:
Sao ko có ai quan tâm và cho mình thông tin hết zị chài ...

Hic, " cô đơn trên mạng" rồi. hihi

Bác đi Đà Lạt 3 ngày. Vậy lịch 3 ngày của bác là gì dzị???

Bác khỏi lo, tới gần ngày festival tự nhiên sẽ có mem đi thôi à sen ho tay.^ ^

Last edited by a moderator:
ah, đi lăng quăng khu vực lễ hội. Trèo lên đỉnh Langbian, dạo chơi một số địa danh ở Đà Lạt thôi.

Túm lại đơn thuần là có húng đi chơi nên chưa có chương trình cụ thể. Cũng mún có đoàn nào đi bám theo cho zui. Một mình sợ ko kham nổi, hic hic.

Pác đi với e ko? hia hia :)

Mình cũng đi Đà Lạt vào lễ hội Festival nay từ 1->4/1/2010 này. Mình book vé rồi nếu muốn khám phá các địa danh Đà Lạt thì tụi mình cùng đi.

ồ, đã có đồng bọn rồi.

Cho mình phone và có thể là Ym để liên lạc khi lên Đà Lạt bồ tèo nhé.

@dalyhuong: pác nói trúng phóc ... ^^

mình cung len Da Lat vao ngay 1/1, co gi cho minh di theo voi, minh co 2 nguoi, dang kiem phong ne, gio van chua kiem duoc phong nua.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back