What's new

[FnX] Mộc Châu 25/26-3 Một Tây Bắc - một tình yêu

[FnX] Mộc Châu 25/26-2 Một Tây Bắc - một tình yêu

Tây Bắc ơi có riêng gì Tây Bắc
Khi lòng ta đã hóa những con tàu
Khi tổ quốc bốn bề lên tiếng gọi
Tâm hồn ta là Tây Bắc chứ còn đâu?

Cả nhà thân yêu :x

Chuyến đi Mộc Châu kỷ niệm 1 năm nhà FnX đã kết thúc tốt đẹp. Cứ thấy các ôm kêu đau nhức cả người là Lim biết các bạn đã được phăng xoa nhiệt tình rồi :D Mỗi chuyến đi là một cung bậc cảm xúc, 2 ngày ngắn ngủi bên nhau nhưng thật cảm ơn Tây Bắc đã mang chúng ta lại gần nhau, từ những bạn mới đặt chân lên những cung đường hay những bạn đã mòn đũng quần trên yên xe thì chuyến đi này Lim tin mọi người đều có chung 1 cảm xúc - vẫn cứ háo hức như lần đầu tiên (tình yêu nào cũng là mối tình đầu =)) )

Cảm ơn cả nhà đã cùng nhau đồng hành đến những chặng đường cuối cùng, cảm ơn các xế đã vững tay lái đưa ôm trở về nhà an toàn. Xế nhà mình toàn là những tay móc lốp chuyên nghiệp nhé, nhất là a Hưng playboy và a Tú :x Cảm ơn các bạn hậu cần đã quay tay nhiệt tình bên lửa trại rừng thông bản Áng.

Trở về HN là lại thấy nhớ sông Đà mênh mông, con đường dài miệt mài và núi đồi bát ngát của Tây Bắc, mình lại mở "Nơi Ấy" ra nghe :D Nơi ấy - chúng ta đã để lại dấu chân và cả tình yêu nữa :x

Last edited:
Mình vừa đi MC về Chủ nhật chời nhiều mây mù wa khônh nhìn thấy gì tiếc wa

May quá trên đường đi cửa khẩu Loóng Sập gặp vạt đào

lên MC mình đc thưởng thức món Pịa được làm từ lục phủ ngũ tạng bò khá lạ

nhờ sự chỉ dẫn của AE ăn và đàm đạo chủ quán 70. Đồ ăn làm khá ngon giá cả hợp lí

Em xin đc điểm danh ở đây luôn ah ^^ Lần đầu tiên đc đi phượt cùng nhà mình thật tuyệt vời. Em cảm ơn các anh chị nhiều :x thế là em có thêm một niềm đam mê mới, đc ngồi sau "xế xịn" và khám phá những cung đg mới :L

Cảm ơn cả nhà mình nhé, qua tuyệt vời..hihi.
Và ko thể quên cảm ơn chị Tâm, một ôm khá nhiệt, chu đáo...
Có một cảm giác thật lạ. Lúc xe mình trên đường về HN, đợi mãi ko thấy mọi người đâu cả, đi thấy đường sao dài và buồn thế. Lúc về đến Phùng gặp được mọi người chả hiểu sao thấy trong lòng ấm hẳn lên.. Ôi...có ai giải thích được đây..:L

Cám ơn nhà Fangxoa đã cho mình một chuyến đi phượt đầu tiên trong cuộc đời, một chuyến đi đầy cảm xúc, vs những trải nghiệm mới đầy thú vị. Cảm ơn chi xêko "mau mắn" đã sắp xếp chu đáo khâu hậu cần, cảm ơn trưởng đoàn Lim, cảm ơn chị Tâm đã làm thỏa mãn và làm em sung sướng rất nhiều, cám ơn mọi thành viên của đoàn và mảnh đất Tây Bác đã mang lại cho em một chuyến đi đầy kỉ niệm. Và cuối cùng, cảm ơn tình yêu của anh, mặc dù "ôm" này hơi lắm mồm khi ngồi đằng sau, liên tục anh ơi xe kìa, anh ơi đi cẩn thận, va không chịu trả tiền xăng ;)). Nhưng không bao giờ có một ai khác có thể thay thế được ôm này của mình :x

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back