What's new

[Cung TM] Gấp, Hà Giang tối thứ 3 hoặc sáng thứ 4 (7-7-2010)

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Status
Not open for further replies.
Mình đang có mấy việc buồn chán, định đi lang thang 1 chuyến, do nổi hứng nên nhảy lên topic kêu gọi hơi gấp.
Đi vào tối thứ 3 ngày mai hoặc sáng sớm thứ 4.
Hà Nội- Hà Giang- Quản Bạ- Yên Minh- Đồng Văn- Mèo Vạc-Bảo Lạc-Tĩnh Túc-Hà Hiệu-Ba Bể-Thái Nguyên- Hà Nội.
Dự kiến trong khoảng 3 ngày rưỡi tới 4 ngày, thứ 7 có mặt ở Hà Nội, chi phí cao nhất 1t/người bao gồm xăng xe.
Mình chỉ tuyển duy nhất 1 ôm,đi lang thang Hà Giang.
Ai có thể đi được gọi ngay cho mình theo số dt: 0914868769 nhé
Minh Hải

yên tâm, không phải là nhỡ anh làm gì em thì sao, mà nếu em muốn anh làm gì em thì cũng chỉ tổ la thất vọng vì anh không...làm...được.
Sợ lắm.
Đến 3h chiều mai mà không có ai đi cùng, mình sẽ độc hành.

Oạch! thấy topic Hà Giang hí hửng lao vào..., xem chừng chuyến đi này không giống phượt để khám phá lắm. Dù sao cũng chúc bạn chuyến đi thành công và vui trở lại. Vượt qua mọi khó khăn cs :)

có tuyển ôm free ko? em thik đi lang thang, đi lung tung nhưng lại ko co xiền hikhik.

Ôm free cũng không sao. nếu em thích, vì thực sự đi cũng không tốn kém lăm.Cứ gọi cho anh.
Bây giờ là buổi sáng, vẫn chưa thấy ai đăng ký cả mà toàn thấy anh em nhảy vao chém gió. Các bạn yên tâm, mình là dân lang thang chính hiệu.
Đến 3h chiều nay vẫn không thấy có ai, mình sẽ quyết định độc hành.
Mình đi Hà Giang chơi rất nhiều rồi, nhưng vẫn luôn yêu quý vẻ đẹp của mảnh đất này, lúc nào chán chán lại mò về đây chơi.

Anh tuyển gấp quá thật. Em là nữ, phải có tí thông tin, tìm hiểu, quen biết ti tí về xế thì mới dám đi đc. Ước gì em là ... con trai, em đi ngay

hic, mình cũng muốn đi Hà Giang 1 lần cho biết nhưng mà lại đúng giữa tuần thế này thì khó quá :(

giá là thứ 7, cn thì có khi mình té đi ngay :D

em có kế hoak đột xuất đi Đà Lạt với mama, đêm nay đi rùi. Hơi tiếc nhỉ. nhưng nếu ko tìm được đồng hành cũng đừng bùn, ka đi từ hn ah, khi nào đi qua thái nguyên, alo, em mời anh 1cafe. Ok. tât nhiên nếu anh có tg, số của em 0912839383

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back