What's new

[GẤP] SaPa mù sương - 19,20,21/1

Chào cả nhà,

Bắt đầu kì học mới mà chưa được đi đâu chơi thì ko có hứng thú học hành chi hết!
Nên là em và đứa bạn tính rủ nhau lên Sa Pa cuối tuần này, thời tiết cũng đã xem, vé tàu cũng đã book khứ hồi, nhưng mà xét thấy mùa đông hai đứa đi cũng hơi bơ vơ sợ hãi =) Nên mạo muội lập thread rủ rê. Tiêu chí chuyến này của tụi em đơn thuần là nghỉ ngơi xả hơi chứ ko có mạo hiểm chi hết :"> Hơn nữa cũng có tư tưởng tới đâu hay tới đó nữa nên lịch trình cũng đơn giản là giờ đi với giờ về, vậy thôi. Tới đó ra sao tính sau = )

+Thời gian cụ thể như sau ạ:
- Tối 19/1 (thứ 6) : 10h lên tàu LC 1
- Tối 21/1 (thứ 2) : lên tàu về HN (giờ thì em có xem nhưng quên rồi ạ :"> nói chung là tối)
Sáng thứ 3 có mặt ở ga HN sáng sớm ( 4,5h gì đó) , ai nấy đi học đi làm bình thường.

+ Kinh phí dự kiến:
Năm ngoái bạn em cũng đi theo kiểu này và 2 đứa thì mỗi ng 1,1M. Năm nay em tính vo khoảng 1,5M cộng trừ 200k ạ :)) )
Đội hình thì 4 đến 6 ng là đẹp, mà ko có ai thì 2 đứa em bu nhau mà đi cũng ok ạ >:)
Thêm nữa là bác pro nào ghé qua thread có thể ném lại cho em mấy cái tips hay lời khuyên gì đó ko ạ :"> Em xin chân thành cảm ơn và có hậu tạ >:)

Các bác đi được hãy pm em dưới mọi hình thức vì khá là gấp rồi ạ.
Y!M: [email protected]
Sđt: 0165 hai không không chín 979

Hi giờ lên sapa chắc là vui lắm, tiếc là mình k ở Hà Nội để đi.Chúc bạn có chuyến đi vui vẻ :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,604
190,146
Latest member
sportifiles
Back