What's new

Gấp !!! SG- Đà Lạt- Nha Trang qua đường hoa biển (QL723) 30/4-3/5

Status
Not open for further replies.
Gấp !!! SG- Đà Lạt- Nha Trang qua đường hoa biển (TL723) 30/4-3/5

Link nói về con đường hoa biển này đây: http://tuoitre.vn/Chinh-tri-Xa-hoi/Phong-su-Ky-su/198585/Con-duong-noi-bien-va-hoa.html

Phương tiện di chuyển: xe máy

Chi phí dự kiến : 1 triệu rưỡi. Xăng thì xế và ôm tự chia nhau.

Kế hoạch cụ thể đã thống nhất với toàn đoàn được post ở trang 12 nhé ! :D

Last edited:
Đoàn mình có xài khăn rằn ko ? Em thấy đoàn phượt nào cũng có khăn rằn, thành truyền thống rồi, đi về xong cũng giữ làm kỉ niệm nữa. Các anh chị cho ý kiến nào, nhanh nhanh còn đi mua :))

Đoàn mình có xài khăn rằn ko ? Em thấy đoàn phượt nào cũng có khăn rằn, thành truyền thống rồi, đi về xong cũng giữ làm kỉ niệm nữa. Các anh chị cho ý kiến nào, nhanh nhanh còn đi mua :))
Trắng + đen nhà Depkep có 2 cái rồi, nếu có màu khác mua dùm gia đình nhà Depkep 2 cái nha superBecon
để mình hỏi ông vá xe gần nhà xem có thể nghỉ vá mấy ngày để mình mượn đi chơi hem . . . .
hơi bị khó nhưng cố gắn

Em đang kiếm bộ đồ nghề sửa xe với 1 cái bơm mini đó anh :D

Bơm mini ra chợ Tân Thành á. 20K, hoặc buổi tối trên đường Nguyễn Oanh, góc ngã tư N.Oanh, Phan van Tri (hay Nguyen Van Lượng quên rồi) hay bày ra lề đường bán

Bơm mini ra chợ Tân Thành á. 20K, hoặc buổi tối trên đường Nguyễn Oanh, góc ngã tư N.Oanh, Phan van Tri (hay Nguyen Van Lượng quên rồi) hay bày ra lề đường bán
Cái bơm xe ko thì dễ, đồ nghề vá, thay ruột luôn mới phức tạp chứ.

Trắng + đen nhà Depkep có 2 cái rồi, nếu có màu khác mua dùm gia đình nhà Depkep 2 cái nha superBecon
để mình hỏi ông vá xe gần nhà xem có thể nghỉ vá mấy ngày để mình mượn đi chơi hem . . . .
hơi bị khó nhưng cố gắn

Thế mai anh chị mang khăn theo đi. Giờ này có muốn mua cũng chả kịp. Mai em học cả buổi sáng rồi :))

Thank SuperBecon nhìu!
đoàn mình đi xa và nhìu ngày mà Depkep nhà mình ko off cùng mọi người trước nên ko bít có nhiệm vụ nào có thể chia xẻ cho gia đình nhà Depkep ko.

Đợt này đi gặp đâu ăn ngủ đó nên tình hình là anh chị depkep mang nhìu lươgn thực dự trữ đi nhé! CHo em ăn ké.... zị thôi....ko fai chuẩn bị j hết đâu ạ :D

Bùn bùn mới tham gia diễn đàn đã thấy nhìu sô wá, nhưng cũng lỡ sô này rùi.
Hên xui thu xếp được thì gọi đt trưởng đoàn đu theo vậy,
hông thui thì đành hẹn dịp khác.

anh vẫn còn nuối tiếc dữ lém, nhưng mà lịch trùng nhau tè le hết, nên đành ngậm ngùi vào đây chúc em Bựcon với đoàn hoa biển lên đường suôn sẻ ^^.

love & peace :p

Đợt này đi gặp đâu ăn ngủ đó nên tình hình là anh chị depkep mang nhìu lương thực dự trữ đi nhé! Cho em ăn ké.... zị thôi....ko fai chuẩn bị j hết đâu ạ :D
Ok chừa cho em 1 ít.
Gia đình nhà depkep thay mặt trưởng đoàn kêu gọi lòng hảo tâm của các mạnh thường quân tài trợ cho chuyến đi.
Các mặt hàng mong nhận được có yêu cầu như sau: "hàng tài trợ mà phải theo yêu cầu mới ghê ;)"
Ăn được ngay ko cần chế biến.
đơn giản gọn nhẹ nhưng chất lượng "còn hạn sử dụng nha" ;)
do đi xe máy nên hạn chế beer bọt nhưng rịu tây thì được (hết tiền bán cũng được giá) :).
Đặt biệt ai tài trợ gì thì tự mang theo nhé!
Cảm ơn những tấm lòng hảo tem.

Gà 9 cựa theo truyền thuyết Vua Hùng kén rể nè các bạn

Last edited:
Xin chào superBecon và các bạn! Đường tỉnh 723 là cung đường mình muốn đi từ lâu, nhưng đến nay vẫn chưa thực hiện được do chiếc xe chưa được nâng cấp để leo đèo. Nhưng chắc chắn sẽ đi trong thời gian gần nhất.

Chúc mừng nick của bạn superBecon được đăng trên báo Tuổi Trẻ http://dulich.tuoitre.vn/Index.aspx?ArticleID=435613&ChannelID=100

Sẽ theo dõi hành trình của các bạn để rút kinh nghiệm cho lần đi sau.

Chúc các bạn lên đường bình an và có nhiều trải nghiệm thú vị!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back