What's new

[Tin tức] Garmin Việt Nam "Phượt" - phiên bản ủng hộ cho ngân quỹ diễn đàn Phượt.vn

Re: Garmin Việt Nam "Phượt" - phiên bản ủng hộ cho ngân quỹ diễn đàn Phượt.vn

Các bác ở đâu em qua cài con 60 csx của em? Em bị mất phụ kiện của nó bác cho em hỏi kiếm phụ kiện sơ cua giờ ở đâu?

Mất phụ kiện là mất cái gì bác? Để cài map thì chỉ cần sợi calbe usb nối PC với gps thôi mà.

Em sài iPad cài được không Bác , Google chặn mất tính năng chỉ đường cho Anh em rồi

e dùng nokia 5800 thì có cài đặt được ko ạ ???

Cho mình hỏi thăm Garmin Etrex 10 có cài được không bạn?

Cho mình hỏi thăm Garmin Etrex 10 có cài được không bạn?

Được chứ ạ, mọi model Garmin có nạp map đều dùng được map VN này.

@ bác Trantin84: Phiên bản Bản đồ này cứ chuyển tiền và theo hướng dẫn à bác! Hiện tại có thay đổi gì không? Để mình chuyển tiền. Thanks!

Mới dùng GPS Garmin 60csx nên không thấy ID máy hướng dẫn đâu cả : * Trích: ID máy GPS là dãy 10 chữ số, thường bắt đầu là 37 hoặc 38. Cách xem: Vào Menu Setting \ System \ Nhấn menu lần nữa và chọn Software Version, ID là chuỗi hiển thị của Unit ID (đ/v máy Etrex, 60, 76) / Hoặc vào About (đ/v máy Oregon). ID cũng có thể xem thông qua chương trình Garmin Mapsource khi có kết nối với máy GPS.

Last edited:

@ bác Trantin84: Phiên bản Bản đồ này cứ chuyển tiền và theo hướng dẫn à bác! Hiện tại có thay đổi gì không? Để mình chuyển tiền. Thanks!

Mới dùng GPS Garmin 60csx nên không thấy ID máy hướng dẫn đâu cả : * Trích: ID máy GPS là dãy 10 chữ số, thường bắt đầu là 37 hoặc 38. Cách xem: Vào Menu Setting \ System \ Nhấn menu lần nữa và chọn Software Version, ID là chuỗi hiển thị của Unit ID (đ/v máy Etrex, 60, 76) / Hoặc vào About (đ/v máy Oregon). ID cũng có thể xem thông qua chương trình Garmin Mapsource khi có kết nối với máy GPS.

Vẫn đang chạy và đã được nhiều ủng hộ mà bạn :D

Chuyển tiền cho số TK công bố đầu trang nhé, rồi email thông tin Unit ID và Model máy cho em [email protected] / [email protected]

Cảm ơn bạn.

Vừa chuyển khoản thành công bằng Ibanking VCB số tiền 99000 đồng hồi 24/05/2012 00:16:43 từ tài khoản 0491001811822. Unit ID và Model máy đã chuyển cho bác vào 2 mail [email protected] / [email protected].

@ Nếu còn thiếu thông tin gì trantin báo lại cho anh nhé! Cảm ơn!

Đã nhận bản đồ. Cuối tuần này test thử độ chi tiết và khả năng dẫn đường của nó xem sao và sẽ có phản hồi, bổ sung Tracklog. Xin cảm ơn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back