What's new

[Chia sẻ] Georgia - Đất nước quyến rũ vùng Caucasus

Đây là lần đầu tiên mình chia sẻ trải nghiệm chuyến đi ở trang. Nếu có sai sót mong các phượt tử bỏ qua!!!

Mới đó mà đã hơn 3 năm kể từ chuyến đi đến đất nước còn khá xa lạ với người dân Việt Nam. Do là nước từng thuộc Liên Xô trước đây nên kiến trúc ở Georgia vẫn còn nhiều tòa nhà mang đậm phong cách Xô Viết. Tuy nhiên, hiện nay thì đất nước đang thay đổi nhanh chóng, đặc biệt là quá trình thoát Nga va hội nhập với EU.

Diện tích Georgia nhỏ hơn 5 lần Việt Nam. Nên trong 1 tuần mình cũng đi được kha khá các địa điểm du lịch nổi tiếng. Một điều ấn tượng nhất về Georgia chính là phong cảnh thiên nhiên hùng vĩ với những dãy núi trùng điệp, những con suối dài với làn nước mát trong lành...
159363

159364

159365

159366

159367

159368

159369

Bạn chia sẻ cách đi đến đây được không? Chắc chắn không phải bay thẳng rồi nhưng mình muốn biết tốn bao nhiêu thời gian cho di chuyển á. Cám ơn bạn.

Bạn chia sẻ cách đi đến đây được không? Chắc chắn không phải bay thẳng rồi nhưng mình muốn biết tốn bao nhiêu thời gian cho di chuyển á. Cám ơn bạn.
Các bạn cứ lên Skyscaner.com là có đủ vé đi hết. Muốn đi từ đâu đến đâu đều có, mấy chặng dừng cũng có đủ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back