What's new

Giá đèo hàng cho xe máy

nowhereman

Phượt tử
Chả là em cần làm riêng một cái giá đèo hàng phía sau cho xe để tiện buộc đồ, mà vẫn dành chỗ cho ôm ngồi thoải mái một tí. Các bác nào có kinh nghiệm hay hiểu biết vụ này cho em tí thông tin.;)

Ra chợ giời!
Nếu bác đi dòng Đờ Rim thì có cái giá bằng inox gắn thêm vào thanh sắt nhấc xe cuối yên - giá trên dưới 100k nếu bác mặc cả giỏi
Nếu bác đi dòng Wave hoặc Excited thì có hẳn 1 cái giá bằng sắt hàn, to - nhưng theo em đánh giá đi dài ngày cần chắc chắn thì cái đấy có thể tải được 4-5 cái balo, nếu bác làm chân chở đồ - giá em ko nhớ lắm, hình như vài lít
Cả 2 cái đều đã được thử nghiệm và đều cho các kết quả tích cực ... :D

Ra chợ giời!
Nếu bác đi dòng Đờ Rim thì có cái giá bằng inox gắn thêm vào thanh sắt nhấc xe cuối yên - giá trên dưới 100k nếu bác mặc cả giỏi
Nếu bác đi dòng Wave hoặc Excited thì có hẳn 1 cái giá bằng sắt hàn, to - nhưng theo em đánh giá đi dài ngày cần chắc chắn thì cái đấy có thể tải được 4-5 cái balo, nếu bác làm chân chở đồ - giá em ko nhớ lắm, hình như vài lít

Bác cho em hỏi em đi novo thì nên để đồ như thế nào cho thoải mái, thanks.

Hình như Nouvo dùng được cả 2 loại giá, bác ra chợ giời mà hỏi xem có lắp được ko? Lắp vào đi cho sướng, chứ buộc chằng vào yên thì đi mỏi lắm

Ra chợ giời!

Bác giúp cho cái hình giá buộc đồ của exciter thì tuyệt quá, chả là m định làm chuyến lên Tây Bắc mùa lúa chín từ SG ra mà trong này loay hoay chả biết tìm đâu. Thanks bác nhìều..

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,431
190,079
Latest member
Quynh258
Back