What's new

Giải thi đấu bóng đá tranh cúp "Cái mẹt vàng" - Tiên Sa 13.Aug, 2011

Status
Not open for further replies.
Re: Giải thi đấu bóng đá tranh cúp "Cái mẹt vàng" - Tiên Sa 13.Aug, 2011

Em vẫn còn lang thang Đà nẵng để tìm cái cúp do em làm, em mang đễn rồi lại mang về. Bây giờ em mới bật mí suýt nữa không có màn trao cúp bóng đá vì Anh Quạt ko tìm thấy cúp đâu. cuối cùng phát hiện ra bạn nào vui tính đem cúp của em ra đựng chôm chôm sau sân khấu.

Rất cảm ơn các bạn đã nhiệt tình tham gia nhưng em vẫn phê bình BTC là quá nhiều trò chơi để phần bóng đá của bọn em tí nữa phải thắp đèn dầu để chơi. Hơn nữa các bạn chơi dưới trời nẵng nóng cũng mệt đấy. Việc thay đổi chương trình bóng đá của em vào lúc 15h thì bị đẩy xuống gần giờ ăn cơm nên tắm cũng vội. Anyway, giải cũng đã thành công rực rỡ. Rất nể đội Sài gòn của Trần Quyền và hy vọng sẽ gặp lại sau

Đề nghị Bác Quạt trả em chai champagne mà bạn Trần Quyền mang từ SG ra làm phần thưởng cho đội vô địch. Hôm tới mang xuống 2 chai cũng được =))

Sau khi đi về, có tay trong báo lại rằng: Đội Phượng Vỹ chở 1 đội quân từ Đồ Sơn chờ sẵn cho BTC giải bóng đá, và lobby rất rất nhiều phong bì, nên chức vô địch đành ra đi với 1 bàn gỡ hoà đầy tranh cãi, âu cũng là... bóng đá! :(:(:(....:gun:gun:gun

Sau khi đi về, có tay trong báo lại rằng: Đội Phượng Vỹ chở 1 đội quân từ Đồ Sơn chờ sẵn cho BTC giải bóng đá, và lobby rất rất nhiều phong bì, nên chức vô địch đành ra đi với 1 bàn gỡ hoà đầy tranh cãi, âu cũng là... bóng đá!

Sao lão thik chả đưa cho mình cái phong bì nào nhể...?:))=))

Sao lão thik chả đưa cho mình cái phong bì nào nhể...?:))=))

Bị mấy em PSG làm cho quên luôn rồi hả bác, thường thì đưa trước 50% còn 50% xù =)):))

Hay là lúc mấy anh chân dài quay quanh, sung sướng quá đánh rơi mà ko nhớ nhỉ?

Bây giờ em mới bật mí suýt nữa không có màn trao cúp bóng đá vì Anh Quạt ko tìm thấy cúp đâu. cuối cùng phát hiện ra bạn nào vui tính đem cúp của em ra đựng chôm chôm sau sân khấu.

Trờiiiiii, e đọc đoạn này của bác Thik mà cười rớt ghế lun, giờ mới nhớ là mượn chưa trả =)). Thủ fạm đây bác Thik ơi, số là em tính mượn "cái mẹt vàng" đựng chôm chôm cho đoàn chúng em diễn Idol (mà lẽ ra nó là của đoàn chúng em fải không nhể:))). Nhưng sau đó mải lo xem chương trình mà quên trả lại "cái mẹt vàng" cho BTC trao giải, cái này là cố ý chứ không fải vô tình, ủa quên, cố tình chứ không fải vô ý =)):D:))

Sau khi đi về, có tay trong báo lại rằng: Đội Phượng Vỹ chở 1 đội quân từ Đồ Sơn chờ sẵn cho BTC giải bóng đá, và lobby rất rất nhiều phong bì, nên chức vô địch đành ra đi với 1 bàn gỡ hoà đầy tranh cãi, âu cũng là... bóng đá! :(:(:(....:gun:gun:gun
Bác Quyền chỉ được cái nói chuẩn. Rất nể phục đội bác, chơi rất gắn bó và có đường nét. Đội bác em DỰ là các bác cũng đã chơi với nhau lâu rồi.
BÁc nói đúng câu nữa này : Âu cũng là bóng đá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back