What's new

[Chia sẻ] giúp đỡ chỗ ở miễn phí vòng quanh việt nam 64 tỉnh thành trong tháng 7

hoanganh89

Phượt thủ
giúp đỡ chỗ ở miễn phí vòng quanh việt nam 64 tỉnh thành trong tháng 7

Xấp tới trong tháng 7 mình làm chuyến vòng quanh việt nam 64 tỉnh thành , dự kiến chuyến đi từ 1năm tới 2năm, mụch đích mình vừa đi vừa xin việc làm, để chi trả kinh phí, mõi một nơi mình dừng lại xin ngủ nhờ nhà dân hoặc ngủ lều và xin việc làm, bất kể công việc gì củng được, mình làm từ 5 tới 10 ngày rồy đi tiếp và hành trình mình đi bằng xe đạp. Huy vọng hành trình trong tháng 7tới mọi người cho mình xin ngủ nhờ mỏi tỉnh thành mình qua.

Re: giúp đỡ chỗ ở miễn phí vòng quanh việt nam 64 tỉnh thành trong tháng 7

Nếu bạn tới Bình Thuận, thì mình ở xã Mépu- Đức Linh - Bình Thuận. Nhà mình có một cái rẫy gần nhà, có một cái trại rất tốt, đi 5' là tới đường chính. Nếu bạn đến, thì mình sẽ free chỗ ở đó. Mình cũng từng ở giữ rấy 1 tháng nên mọi thứ ok. Mình cũng là một người thích đi đây đó, hi vọng có dịp gặp gỡ để giao lưu. Sẵn sàng đãi bạn những món ăn dân dã quê nhà.
Đang dự định đi xuyên Việt bằng xe máy trong tháng 6
FB: https://www.facebook.com/hoangant1985, có gì inbox cho mình.

Mình là Triều, ở Hòa Thành gần tp Tây Ninh, rất vui khi bạn đến quê tôi, sẽ giúp bạn ăn, ngủ, nghỉ khi đến, mình rất yêu thích du lịch bằng xe đạp, đặc biệt là xe đạp một bánh. Địa chỉ facebook https://www.facebook.com/thanhtrieu.nguyen.92

Mấy ngày nữa mình cũng định làm 1 chuyến HN - SG như bạn này, vừa đi vừa xin việc kiếm tiền, ở nhờ nhà dân hi vọng sẽ được nhiều bạn giúp đỡ

Nếu ở trên này có đủ người cho ở nhờ thì tốt, còn nếu không thì bác lên trang couchsuf***.com mà xin ở nhờ

Chào bạn giữa tháng 7 này, mình có dự định xuyên việt bằng xe máy, ko biết bạn có hứng thú cùng đồng hành ko, 1 vài chặng hoặc cả chuyến đi? :D

Chào bạn giữa tháng 7 này, mình có dự định xuyên việt bằng xe máy, ko biết bạn có hứng thú cùng đồng hành ko, 1 vài chặng hoặc cả chuyến đi? :D

Ngày 13 này mình xuất phát từ Sài Gòn đi xuyên Việt, tính rủ rê bạn đồng hành để đi cung Cực Đông. 2 ngày ( dự tính là 15 - 16/7) Không biết lịch của bạn có trùng không, giao lưu phát

Ngày 13 này mình xuất phát từ Sài Gòn đi xuyên Việt, tính rủ rê bạn đồng hành để đi cung Cực Đông. 2 ngày ( dự tính là 15 - 16/7) Không biết lịch của bạn có trùng không, giao lưu phát

oh cảm ơn bạn, mình 15 mới xuất phát từ HN, vậy thì chắc ko cùng lịch vs bạn rồi, nếu bạn vui lòng có thể giao lưu ở
SG?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back