What's new

Giúp em làm thế nào trốn khỏi cơ quan để phượt?

E sẽ nói riêng với bác thôi nhá! Nhỡ mà bị lộ thân phận tên sếp nó biết lại "đì" em dài lâu là em hết cơ hội đi chơi.:D
@walkman: bác hay xem phim hành động hay sao í, em thì bé tí tẹo chắc ko đủ dũng cảm cầm máy thứ "vũ khí" ấy đâu, bầy cho em cách khác đi (hiểm độc vào!). Hí hí...

Uầy, việc gì phải thế các bác nhẩy .Tiến độ làm việc của bác là 12h/ngày liên tục 60 ngày thì chắc chắn bác @thoasapa phải là "key person " roài .
Theo em thì bác cứ chơi chiêu cuốn theo chiều gió í , là bác cứ ra "IU sách " nhiều vào , nào là :
- Ứ, em không làm được ở đây đâu .Iem là iem phải chui vào khách sạn nào ở ...Sapa hay Đà Lạt ở 1 mình 1 bóng, có nối mạng (để vào phượt) , thì iem mới làm được
- Mấy lại, làm việc thế lày mà 1 ngày em không được ai đó chở đi 1 vòng ngắm cảnh ngắm hoa là iem ...chít mất .
-Đấy, sếp xem xem thế lào chứ kẻo không, tóc trên đầu em nó xoăn tít thì liệu mà sếp cho tiền iem đi . .... duỗi tóc
nhá nhá :Dam:Dam
=))
(fun)

Em đoán Bác này chuẩn bị đi chấm thi ĐH hay sao í:dien, nghe bí mật kinh.
Em vừa thi xong, nếu được, cho em nhờ vả tí nếu Bác gặp bài em:D

Với tớ thì cách giải quyết ổn nhất là nghỉ làm chổ đó để đi phượt, phượt xong rồi lại tìm việc khác làm.

Chán rồi nghỉ đi tiếp, đi về làm tiếp.

Tớ làm vậy đó, bạn có dám không??? :LL

Với tớ thì cách giải quyết ổn nhất là nghỉ làm chổ đó để đi phượt, phượt xong rồi lại tìm việc khác làm.

Chán rồi nghỉ đi tiếp, đi về làm tiếp.

Tớ làm vậy đó, bạn có dám không??? :LL

Lập Fan Club của bạn Body đi, bạn Body làm vậy hoài =))

E sẽ nói riêng với bác thôi nhá! Nhỡ mà bị lộ thân phận tên sếp nó biết lại "đì" em dài lâu là em hết cơ hội đi chơi.:D
@walkman: bác hay xem phim hành động hay sao í, em thì bé tí tẹo chắc ko đủ dũng cảm cầm máy thứ "vũ khí" ấy đâu, bầy cho em cách khác đi (hiểm độc vào!). Hí hí...
Trong mọi thời thì "vũ khí" nguy hiểm nhất là " mỹ nhân kế" :L

Ý kiến hay nhất là "mỹ nhân kế", nhưng mà em đã dùng nó rồi lại không hiệu quả vì...sếp quay ra "yêu" mình quá nên càng không cho đi đâu! Hic,đúng là đen đời các bác ạ:D. Giá mà có phép "ve sầu thoát xác" thì em sướng!!!

Em đoán Bác này chuẩn bị đi chấm thi ĐH hay sao í:dien, nghe bí mật kinh.
Em vừa thi xong, nếu được, cho em nhờ vả tí nếu Bác gặp bài em:D

Ui, mình ko phải là nhân vật quan trọng thế đâu. Bình thường lắm í! Thật ra thì mình sống tại Sa Pa luôn, có thời gian rảnh là mình lại lôi xe ra đi loanh quanh chụp ảnh, thích lắm! Giờ hận nỗi ko thể làm việc ấy vì phải làm việc từ "mờ sáng" đến "đêm mờ mắt" mới được nghỉ (mà cũng không chắc là được nghỉ thật sự) - công việc của mình có lẽ nói ra thì chị Kiara chị sẽ hiểu nhiều nhất đới;)

=)) sếp của em nó thik nghỉ nó vẫn...cứ nghỉ dù chính nó là đứa phát động giới nghiêm 60 ngày đêm. Ức quá cơ các bác ạ! Thía là em lăn ra ốm, nghỉ 1 tuần đi dưỡng bệnh vậy. Em nên đi nghỉ ở đâu bây giờ nhỉ. Hí hí:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back