What's new

Gợi ý kiểu tạo dáng chụp ảnh cho các cặp đôi đi du lịch

eros_couple

Phượt tử
Kỉ niệm là những điều rất đáng quý và đáng trân trọng. Thường các cặp đôi luôn muốn lưu giữ những kỉ niệm đẹp và khoảnh khắc ngọt ngào bên nhau. Hãy tham khảo những kiểu tạo dáng chụp ảnh cho các cặp đôi mà Eros Couple gợi ý để có những bức hình đẹp nha.

Các kiểu tạo dáng cho các cặp đôi​

1. Nắm tay đi khắp thế gian​

Trào lưu chụp ảnh Follow me – Nắm tay em đi khắp thế gian được giới trẻ cực kỳ ưa chuộng, xuất hiện dày đặc trên các trang mạng xã hội. Kiểu chụp này rất dễ, bạn nam 1 tay cầm máy ảnh, 1 tay nắm tay bạn nữ. Bạn nữ quay lưng lại để bạn nam chụp từ phần chân lên và lấy toàn cảnh phía trước. Kiểu chụp ảnh này tự nhiên và lưu lại được những địa điểm đẹp các bạn đã đi qua.
ảnh nắm tay.jpg

2. Chụp ảnh ngược sáng​

Bên cạnh kiểu năm tay đi khắp thế gian, bạn có thể tham khảo kiểu chụp ảnh ngược sáng với người yêu của mình. Bức ảnh ngược sáng luôn mang tính nghệ thuật cao với sự kết hợp giữa các mảng sáng tối bắt mắt. Hãy tận dụng bối cảnh này để tôn lên khoảnh khắc bên nhau hạnh phúc nhất của 2 bạn.
ảnh ngược sáng.jpg

3. Chụp ảnh tay trong tay với phụ kiện đôi​

Những bức ảnh tay trong tay như một cách đánh dấu chủ quyền của các cặp đôi yêu nhau. Bức ảnh thể hiện tình cảm nhẹ nhàng nhưng cực kỳ ngọt ngào của 2 bạn. Không cần quá cầu kỳ, chỉ cần nắm tay và các bạn có thể đeo cùng phụ kiện đôi như: vòng tay, nhẫn đôi, đồng hồ đôi là chúng ta có những bức hình đẹp với người mình yêu rồi nha.

4. Khoảnh khắc cùng nhau bên “Boss”​

Bạn đang nuôi thú cưng, thật tuyệt vời, hãy rủ các “boss” đi chụp ảnh cùng 2 bạn nhé. Khoảnh khắc vui vẻ bên nhau cùng sự “hợp tác” đáng yêu của các boss sẽ cho các bạn những bức ảnh nghìn like đấy!

Ý nghĩa của chụp ảnh đôi​

Việc chụp ảnh đôi giúp mọi người lưu giữ được những kỉ niệm, khoảnh khắc ngọt ngào yêu thương mà chúng ta cùng nhau vun đắp. Bên cạnh những bức ảnh lưu giữ kỉ niệm, chúng ta có thể cùng nhau mặc những sản phẩm đôi như vòng tay, nhẫn, đồng hồ, áo đôi,... Với những gợi ý kiểu tạo dáng chụp ảnh cho các cặp đôi Eros Couple hy vọng bạn sẽ có những bức hình đẹp cùng với người yêu.

ErosCouple hoạt động với tiêu chí mang đến sự hài lòng đến từng khách hàng

Uy tín-Chất lượng

Hãy theo dõi chúng mình để biết thêm về các sản phẩm và những mẹo hay nha!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back