What's new

Góp sức cùng Chương trình từ thiện " Quán ăn 5000đ"

Cảm ơn bạn rất nhiều. Đúng là việc duy trì được quán rất khó, nhưng mình nghĩ mọi người cùng cố gắng và có được nguồn tài trợ lâu dài thì sẽ được.
SĐT trên là của mình. Có gì, cứ sms địa chỉ mình sẽ qua trực tiếp nhận sự đóng góp của bạn.

Đã về kiểm tra đồ đạc ở nhà và thấy thừa ra 1 bộ cốc bằng thủy tinh. Có thể tận dụng đc vào việc làm cốc uống trà cho mọi người sau khi ăn cơm xong. Kế hoạch 2/5 của Nhule xem ra hơi nhanh quá? Nhưng dù sao thì mình cũng sẽ cố gắng chuyển cho Nhule mấy thứ mình kêu gọi ủng hộ đc nh!

Ngoài ra mình vẫn còn băn khoăn một vài điều. Mình rất muốn ủng hộ nhiệt huyết của các bạn mặc dù vẫn thấy băn khoăn rằng, không biết với khả năng và bản nháp kế hoạch của các bạn như thế thì sẽ duy trì được bao lâu? Vì dù sao kinh phí đi xin từ mỗi cá nhân sẽ không thể đều đặn hàng tháng đc và rất nhỏ lẻ. Nên chăng các bạn hãy làm một profile và đi xin tài trợ từ các cơ quan, doanh nghiệp thì sẽ tốt hơn? Ngoài ra, không thấy bạn cập nhật tình hình những ai ủng hộ, đã có những gì và đang thiếu những gì? Nếu bạn chia sẻ nhiều hơn thì mình nghĩ cũng sẽ nhận được nhiều hơn sự sẻ chia từ mọi người. Rất mong nhận được phản hồi từ bạn!

Đã về kiểm tra đồ đạc ở nhà và thấy thừa ra 1 bộ cốc bằng thủy tinh. Có thể tận dụng đc vào việc làm cốc uống trà cho mọi người sau khi ăn cơm xong. Kế hoạch 2/5 của Nhule xem ra hơi nhanh quá? Nhưng dù sao thì mình cũng sẽ cố gắng chuyển cho Nhule mấy thứ mình kêu gọi ủng hộ đc nh!

Ngoài ra mình vẫn còn băn khoăn một vài điều. Mình rất muốn ủng hộ nhiệt huyết của các bạn mặc dù vẫn thấy băn khoăn rằng, không biết với khả năng và bản nháp kế hoạch của các bạn như thế thì sẽ duy trì được bao lâu? Vì dù sao kinh phí đi xin từ mỗi cá nhân sẽ không thể đều đặn hàng tháng đc và rất nhỏ lẻ. Nên chăng các bạn hãy làm một profile và đi xin tài trợ từ các cơ quan, doanh nghiệp thì sẽ tốt hơn? Ngoài ra, không thấy bạn cập nhật tình hình những ai ủng hộ, đã có những gì và đang thiếu những gì? Nếu bạn chia sẻ nhiều hơn thì mình nghĩ cũng sẽ nhận được nhiều hơn sự sẻ chia từ mọi người. Rất mong nhận được phản hồi từ bạn!

Cảm ơn bạn đã ủng hộ rất nhiều. Hiện tại mình chỉ chịu trách nhiệm làm thủ quỹ và huy động vật chất ủng hộ từ mọi người, tất cả mọi kế hoạch dự định, làm hay duy trì lâu dài do Duy anh là người khởi xướng và đứng đầu nên bọn mình chỉ có thể hỗ trợ, giúp đỡ thôi. Có gì, các bạn theo dõi topic trên muare giúp mình. Mình đi làm, nên ít có thời gian online update tình hình của mọi người.

Mình thấy ý tưởng này hay. Trong Sì gòn quán cơm 2000 quá quen thuộc rồi. Mình muốn hỏi là mở quán như thế thì xin phép chính quyền và quản lý an toàn thực phẩm đại phương chưa? Nếu mở ra mà bị hỏi thăm là phiền lắm đó nhá.

Hi nhule

Quán mình đã đi vào hoạt động chưa. Nếu cần giúp đỡ bạn có thể để thông tin tại trang của Hà Tây Phượt Hội nhé.

Chúc kế hoạch thành công

Thực sự nếu mà bác có thể duy trì được 1 quán như thế thì thật là 1 thành công không nhỏ với cái xã hội rối ren tình người mất dần,đồng tiền và lợi ích cá nhân chi phối như vậy thì ít có người quan tâm tới những việc bao đồng như thế này lắm bạn à,nhưng mình cũng hy vọng bạn sẽ thành công

Chưa thấy bạn Nhule cập nhật tình hình nhỉ? Và hình như thông tin truyền thông cũng không cao hay sao mà.....mình chả biết gì nếu không vào phuot :(

Thành thật rất xin lỗi mọi người trên diễn đàn phuot.vn
Nhóm đã đi vào hoạt động khá lâu rồi nhưng lại ít thời gian để update tình hình trên này. Đồng thời, topic này mình cũng không chỉnh sửa được.
Mình đành để đường link chính của hoạt động nhóm và update thường xuyên hơn trên muare.vn
Bất kỳ sự ủng hộ nào của các bạn đều đáng quý. Hiện tại. Mình và leader vẫn tiếp tục nhận sự đóng góp và ủng hộ của tất cả mọi người.

http://muare.vn/offline-act/4776769

(Nhờ mod giúp em sửa Comment này vào topic ạ!)

Dùng size quá quy định và tháo bỏ nội dung quyên tiền không được phép trên phượt

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back