What's new

Gửi Quân (Mahasarakham-ThaiLan): Phóng sự đi Thái Lan

Tôi chưa đọc hết phóng sự trong link của bạn, nhưng thấy có vẻ thú vị. Tuy nhiên, cách bạn giới thiệu bài viết đó đến các thành viên diễn đàn Phượt thì lại không hợp lý.

Tôi đề nghị, nếu bài viết đó do bạn viết thì bạn vui lòng copy toàn bộ nội dung và hình ảnh minh họa về đây, còn nếu nó không phải là tác phẩm của bạn thì tôi đề nghị bạn xin phép tác giả trước!

Cảm ơn bạn!

Xin báo cáo để bác mod rõ. Đoàn tôi qua Thái Lan công tác, được sự giúp đỡ của anh Quân (anh là du học sinh Việt Nam học tại Thái lan và ở lại đây giảng dạy luôn ở Mahasarakham). Tôi có hỏi anh có hay tham gia 4rum nào không thì anh giới thiệu anh đang là mem tại đây. Tôi quả thật thiếu sót không hỏi nick của anh là gì nên không thể pm. Định đưa bài lên để cảm ơn anh ấy, nhưng rule của mỗi thớt hình như chỉ cho 10.000 ký tự. Còn 5 phần của tôi dung lượng khá lớn. Tôi có đưa thử thì thấy mỗi phần phải chia thành 4 thớt, vị chi 5 phần là 20 thớt. Cuối cùng phải chọn cách này. Tôi thấy mục đích tôn chỉ của 4rum cũng phần nào giống với phóng sự của tôi, (mặc dù tôi viết hơi thiên về lĩnh vực chuyên môn là Nghệ thuật Điêu khắc). Nên mạnh dạn đưa lên. Nếu phạm rule thì bác có thể cứ xóa, còn nếu chỉ phạm lỗi thì bác có thể thông cảm bỏ qua. Vài lời chúc bác và gia đình sức khỏe. Cùng các bạn hữu chưa quen nhưng cũng rất mong được làm quen. Trân trọng.

Định đưa bài lên để cảm ơn anh ấy, nhưng rule của mỗi thớt hình như chỉ cho 10.000 ký tự. Còn 5 phần của tôi dung lượng khá lớn. Tôi có đưa thử thì thấy mỗi phần phải chia thành 4 thớt, vị chi 5 phần là 20 thớt.

Mỗi BÀI tối đa 10.000 kí tự, nhưng mỗi "THỚT" có thể có đến hơn 1000 BÀI bạn ơi.

Vì vậy với một Chủ đề (Thớt) thì bạn có thể gửi đến 40 kí sự như trên mà vẫn thoải mái.

Trên diễn đàn cũng đã có nhiều người viết những chủ đề kéo dài đến hàng chục trang, với hàng trăm bài viết chia sẻ. Vì vậy rất mong bạn chia sẻ trực tiếp trên diễn đàn để mọi người cùng đọc, và hơn nữa là cùng trao đổi, bàn luận, chứ không phải chỉ đơn thuần là vào đọc thông tin như một bài báo trên nơi khác, rồi không thể giao lưu gì hết.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back