What's new

Hà Giang tuần này luôn, có ai máu k ạ??? 3/6/2011

Status
Not open for further replies.
Em đc nghỉ từ thứ 5 tuần này đến t5 tuần sau nên quyết định khăn gói ra đi...
Mùa này nước đổ nên đi xem ruộng bậc thang là khá chuẩn, tiện thể chinh phục Lũng cú, thăm chợ Đồng Văn... Túm lại là Hà Giang các bác ạ!!!
Ban đầu em tính solo trên chiếc Minsk khù khờ nhưng nghĩ đường xa nên nản quá, kinh phí lại hạn hẹp :(
Em lập topic này k phải là tổ chức chuyến đi mà chỉ rủ rê thôi ạ, hi vọng gặp đc 1 vài bạn máu me be bét, 1 bạn trai đổi lái hoặc 1 bạn gái cổ vũ tinh thần :D Tiêu chí của em k cần đông ạ, thậm chí 2 ng đi cũng ok!!!
Lịch trình là sẽ khởi hành vào sáng thứ 6, cứ đi vậy thôi, "đi chỉ vì đc đi, trái tim k niềm vương vấn" :D
Hành trình khoảng 1000km, 5 ngày 4 đêm cho thoải mái con gà mái!!! tầm chiều t3 có mặt HN là chuẩn... Ăn ngủ thì tùy bạn đồng hành, em thì kiểu gì cũng quất!!!
Chi phí dự tính khoảng tầm 1 đến 2 triệu ạ... Góp gạo thổi cơm chung, em muốn nâng cao tinh thần đồng đội :D Không ngại khổ... chỉ ngại khó ^^
Lần đầu tiên lập topic có gì sai sót mong các bác chỉ bảo thêm ạ!!!
Thankx các bác
Ai máu thì liên lạc với em: Nam 24t 0986040602

Last edited:
Re: Hà Giang tuần này luôn, có ai máu k ạ???

Tinh thần như thế này mới đúng chất dân phượt, tiếc là mình chưa có điều kiện đi chứ ko thì cho em Tau đi luôn. Với tinh thần của bạn thì chỉ cần thêm 1 xế nữa là ok. Chúc chuyến đi thành công tốt đẹp

bạn Rét Mun ở đâu mà phải về làm ruộng vậy? Có gì Mun Lai ghé thăm :D:D:D

hi hi, wel com Mun Lai!
bạn mà ghé thăm thì tiết kiệm đc khối , nhưng lại k đc trải nghiệm rì! Ruộng nhà Rét Mun ở gần Lò Đúc , và cày trên bàn giấy!

=))=)). Hài vãi chưởng:)):)):)). Các bạn vui tính thật.Bạn mr moonlight cố gắng rủ rê thêm 1 vài bạn nữa hãy đi cho vui. Độc hành buồn lắm.;). Chúc bạn may mắn.:D

Trời ơi, sao không để tuần sau nhỉ? tớ có thằng bạn cũng ngón Hà Giang lâu nay nhưng cuối tuần này nó đi Pù Luông mất roài, tớ cũng muốn đi cơ mà không đi được. Bọn tớ free về thời gian, lúc nào cũng chiến tốt. Tiếc quá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,636
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back