What's new

[Hỏi đáp] [Hà Nội] Bác nào sang Cam mua xe đạp ko ?

cayngodong

Phượt tử
Chào các bác !

E mới tìm hiểu xe đạp, tại tình cờ tìm đọc được topic sang Cam của chú Tam Anh mà máu quá.

Có bác nào ngoài miền bắc định sang Cam thăm thú kết hợp chọn xe đạp tháng 5 tới ko ? Cho e đi ké tập tành với

Xin liên lạc của chú Hoàng (Tam Anh)

Như title ạ, giữa tháng 5 tới e có qua Cam chơi + chọn xe.

E muốn xin chú Tam Anh đi cùng tư vấn mà ko liên lạc đc cả chú (đã thử mail: [email protected], di động: 00 855 88 6234666).

Cho e hỏi có bác nào có contact của chú Tam Anh thì cho e xin với ạ.

Cám ơn các bác đã đọc tin.

// đợt 13-5 tới có pro nào sang Cam lựa xe ko cho e ké với thì tốt quá

Re: Xin liên lạc của chú Hoàng (Tam Anh)

Như title ạ, giữa tháng 5 tới e có qua Cam chơi + chọn xe.

E muốn xin chú Tam Anh đi cùng tư vấn mà ko liên lạc đc cả chú (đã thử mail: [email protected], di động: 00 855 88 6234666).

Cho e hỏi có bác nào có contact của chú Tam Anh thì cho e xin với ạ.

Cám ơn các bác đã đọc tin.

// đợt 13-5 tới có pro nào sang Cam lựa xe ko cho e ké với thì tốt quá

2 pác!
k bít pác đã liên lạc lần cuối w pác 3Anh là từ khi nào? Vì đã từ lâu pác í đã k còn ở Cam nữa & ai cũng có thể đổi SĐT...hy vọng là pác có thể có thông tin từ mail (cũng hên -xui hihi...)
Vài dòng chia sẽ. Tks

Đi Cam mua xe nhiều khi còn đắt hơn VN. Tuy nhiên có cái thích là mình đc ngắm nhiều xe, nhiều chọn lựa. Năm ngoái mình đi Cam 2 lần. Mỗi lần mua 1 con. Nhưng vẫn chưa vừa ý lắm! Giờ cũng muốn đi Cam lựa xe chơi nhưng đi một mình thì ngại. Nếu bạn còn ý định thì chúng ta có thể hợp tác. Tớ ở SG.

Năm ngoái mình thấy con này 450$ chưa trả giá. Giờ thấy tiếc!
[/URL][/IMG]

Khi nào thubon đi cho tôi ké theo. Tôi ở SG. Có thể team up ở Nhà hát Quân Đội đường Cộng Hòa hoặc nhà thờ Vườn Xoài LVS vì nhiều xe đi hướng đấy lên. Số của tôi là 0888209088. 44 tuổi. Cũng đã đi với 3Anh 1 lần lâu lắm rồi. Cám ơn

Mình đi 2 lần. Xe nhiều hãng không dám nhận xe đạp vì sợ HQ Việt. Nhưng sau đó mình nhờ hãng xe Cam (quên tên rồi) lấy phí 20 $ OK (bao gồm chở về SG và bao HQ).

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back