What's new

Hà Nội - Sài Gòn : 24/3-28/3/11, tại sao không

Status
Not open for further replies.
Tự nhiên thấy buồn...

Tự nhiên muốn đi đâu đó...

Check vé Jet star, có 2tr/ 2 chiều thôi . Bạn nào muốn join thì welcome nhé, mình là girl 87.

Tiêu chí của mình là vui vẻ là chính. Ăn uống thích ăn mấy món đặc sản vỉa hè như ở HN ý . Ngủ thì có thể ngủ nhà nghỉ, hoặc KS 3 sao trở xuống thôi , budget từ 10 - 30$ là ok, cái nào cũng đc. Cty mình có chi nhánh ở trong đó, chỗ Nơ Trang Long, mình cũng tính qua thăm mọi ng trong đó, nhưng ko muốn nhờ mọi ng dẫn đi chơi, sợ làm phiền

Mình sẽ đi từ 24/3 đến 28/3 ( tối t5 đến tối t2 ), cho mình hỏi nên ở KS ở quận nào thì tiện đi lại và ăn chơi, ở SG chừng đó thời gian nên ăn gì, chơi gì, ở đâu? Lần đầu mình đi xa 1 mình thế này mà , bạn nào có kinh nghiệm thì chỉ mình với nhé

Bạn nào quan tâm thì để lại contact nhé, tớ sẽ alo lại , welcome all

Last edited:
Re: Hà Nội - Sài Gòn : 24/3-28/3, tại sao không

Mình cũng đang chán, tự nhiên thấy cuộc sống chỉ muốn đơn giản và muốn rời đi những đam mê. Nhưng dù thế nào cuộc sống cũng phải tiếp tục.

Để lấy lại đam mê ấy, mình muốn tạm dừng công việc một thời gian để đi một chuyến HN-SG

Mình thích đi từng chặng HN - Nghệ An - Hội An - Huế - Đã Nẵng - Vũng Tàu - HCM
Dự kiến thời gian cuối tháng 03, ai có có muốn tham gia không?
PM Yahoo mình: computermousez
Mobile: 0986.344.000

Last edited:

www.diadiemanuong.com đấy :))
Đến sg thử cfe bệt ngắm nhà thờ đức bà, đi 1 vòng quanh khu phố tây và những tòa nhà cao tầng,
tham quan 1 số điểm nổi tiếng như dinh độc lập, bảo tàng, trung tâm thuơng mại ...
ngồi ở 1 quán cfe cao cao ngắm nhìn đường phố kẹt xe, đi vòng quang sg bằng xe bus.
rồi sg về đêm, về sáng sớm, xem CA truy quét đua xe :))
Còn thời gian thì đến các điểm xung quanh như Thủ Đức, Bình Duơng, Củ Chi ...
Nếu có dịp mình mời cfe :))
YM: [email protected]

Cuôi tuần mộc châu nhé ;).mưa to là mưa nhỏ ,mưa nhỏ là ko mưa:D:D:D

Mình đã add YM của bạn nhé, cảm ơn bạn vì những thông tin hữu ích. Vào vnphoto thấy các bác trong đó cứ rủ ra Bệt ngồi, mình cứ nghĩ là quán nhậu nào cơ đấy :).

Cuôi tuần mộc châu nhé ;).mưa to là mưa nhỏ ,mưa nhỏ là ko mưa:D:D:D

Đã về rồi đấy hả? Okie nhé, nhưng hnao rảnh cafe thì alo tớ hẹn trước nhé :)

Mình cũng đang chán, tự nhiên thấy cuộc sống chỉ muốn đơn giản và muốn rời đi những đam mê. Nhưng dù thế nào cuộc sống cũng phải tiếp tục.

Để lấy lại đam mê ấy, mình muốn tạm dừng công việc một thời gian để đi một chuyến HN-SG

Mình thích đi từng chặng HN - Nghệ An - Hội An - Huế - Đã Nẵng - Vũng Tàu - HCM
Dự kiến thời gian cuối tháng 03, ai có có muốn tham gia không?
PM Yahoo mình: computermousez
Mobile: 0986.344.000

Bạn đi bằng xe máy ah? Đi xe máy mình lại ko có nhiều tgian hic hic. Tớ đặt vé MB rồi 24-28/3, vào đó đúng đợt đấy thì đi loăng quăng cùng nhá

đi ăn chơi mà lạc tới thủ đức thì dừng chân cho mình mời 1 ly cà phê nha.
0989 396 994 - tiến

Mình là dân SG, đang "tạm trú" ở Hà Nội. Tiếc cái đến tháng 4 mới vào, nếu ko cũng đi chơi cùng bạn :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back