What's new

[Chia sẻ] Hành trình tìm kiếm và chinh phục hang sâu nhất Việt Nam - Phần 1 - hang Địa Ngục

Re: Hành trình tìm kiếm và chinh phục hang sâu nhất Việt Nam - Phần 1 - hang Địa Ngục

Vâng, e gg để tìm hiểu rồi, ng ta xếp hàng để đc vào trong đó, hix, 3000$ đủ mình phượt cả năm rồi =)))

1 năm đi được 1 cái chỗ như thế đáng giá hơn chục năm tung tẩy hít khói xe bụi đường, chụp ảnh xì-teen chữ V với hoa hoét post fb
Ta gọi đó là đẳng cấp vs hàng chợ đó cưng ;))

Re: Hành trình tìm kiếm và chinh phục hang sâu nhất Việt Nam - Phần 1 - hang Địa Ngục

Trùi mạo hiểm quá hi. Cho mình xuống đó chắc run tè ra quần ý hi. Đứng ơ trên nhìn xuống đã không giám nhìn rồi hi. Còn ảnh úp lúc xuống dưới đó thì hay hii coi xem bên dưới có gì không ạ

1 năm đi được 1 cái chỗ như thế đáng giá hơn chục năm tung tẩy hít khói xe bụi đường, chụp ảnh xì-teen chữ V với hoa hoét post fb
Ta gọi đó là đẳng cấp vs hàng chợ đó cưng ;))

Chuẩn luôn bác ah, công nhận đi đc chỗ đó là mãn nguyện cả năm luôn :D

Vụ leo trèo này còn ít người chơi nhưng rất tiềm năng cũng như phuot 10 năm trước thôi. Cùng một công đi sao không lên danh sách khảo cứu các hang động VN, chụp ảnh đẹp rồi review chi tiết phóng sự. Làm tốt có thể xin được tài trợ phát triển lâu dài. Join Group, hy vọng có dịp cùng khám phá.

Bác dũng cảm kinh khủng khi đi một mình như vậy. Em thỉnh thoảng cũng muốn mạo hiểm nhưng ngặt nỗi chưa biết cái gì, chưa có kinh nghiệm hay chuẩn bị gì, nên ko dám liều. Nói chung là nhát như cáy :))))

Mà cho em hỏi, cái tên Hang Địa Ngục là bác đặt hay dân local gọi vậy vậy hả bác?

Last edited:

đi kiểu này chắc phải tập thể lực khá tốt đã các bác nhỉ :D

Mỗi lần phượt là mỗi lần ta trưởng thành hơn, vượt qua được chính mình, thấy bác xuống nguy hiểm lo cho bác, nhưng khi có ảnh cuối cùng là smile roài, chúc bác chuyến đi sau thành công, ngóng tập ảnh mới của bác

Chủ thớt cho hỏi làm sao để đi đến háng đó vậy, em muón phượt như bác

Nhìn thế này càng thấy thiên nhiên thật hùng vĩ, có bao nhiêu tạo hình khác nhau. Hang sâu thế kia đâu phải ai cũng có bản lĩnh leo xuống

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,484
190,102
Latest member
liem1996
Back