What's new

Khiemtb_yeuem

Phượt thủ
Sau nửa tháng thử thách, với quãng đường 4.500 km đã đi qua, Nguyễn Văn Khiêm khiến không ít các tình nguyện viên phải nể phục.
Anh chàng năm thứ 4 ĐH Mỏ Địa chất hiện đã lập nên kỳ tích khi kết thúc hành trình xuyên Đông Dương qua các nước Lào - Thái Lan - Campuchia, sau 15 ngày thử thách bằng chiếc xe đạp của mình.
P/s: đó là tít theo một bài báo nói về chuyến đi của mình nhưng thực tế để đi được quãng đường khoảng 4500km mình đã mất gần hết kì nghỉ hè của mình.

một vài hình ảnh trong chuyến đi của mình

...đang háo hức vào xem chẳng thấy hình vì không biết post hình, nhảy sang forum bên kia vào facebook bạn xem thấy ghi "nhân viên kỷ thuật tại tin học viễn thông..." !!!!

Sau nửa tháng thử thách, với quãng đường 4.500 km đã đi qua, Nguyễn Văn Khiêm khiến không ít các tình nguyện viên phải nể phục.
Anh chàng năm thứ 4 ĐH Mỏ Địa chất hiện đã lập nên kỳ tích khi kết thúc hành trình xuyên Đông Dương qua các nước Lào - Thái Lan - Campuchia, sau 15 ngày thử thách bằng chiếc xe đạp của mình.
P/s: đó là tít theo một bài báo nói về chuyến đi của mình nhưng thực tế để đi được quãng đường khoảng 4500km mình đã mất gần hết kì nghỉ hè của mình.
Vậy là bác trong bài báo đó hử :). Hì mình đọc xong đang định phân tích sao mà đi được 4.500 km trong 15 ngày :). Nếu đi vẫn có thể đi được nhưng đó gọi là đi hành xác chứ không phải đi phượt vì cả ngày chỉ cắm đầu cắm cổ mà chạy thì mới hoàn thành được. Đúng như bác nói. Đối với mình nếu có đi thì chắc phải mất 30 ngày :) phải để thời gian cảm nhận từng nơi mình đi qua nữa chứ :)

...đang háo hức vào xem chẳng thấy hình vì không biết post hình, nhảy sang forum bên kia vào facebook bạn xem thấy ghi "nhân viên kỷ thuật tại tin học viễn thông..." !!!!

hỳ hỳ, trong links Fb của mình cũng có nhiều ảnh về chuyến đi lắm ý, còn nhân viên kỷ thuật tại tin học viễn thông là mình đi làm thêm kiếm tiền thực hiện chuyến đi đấy. mình vẫn là sinh viên mà :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back