What's new

[HCM]Tìm Bạn Đi Ấn Độ tháng 10/11 năm 2016

Hi! Mình là thành viên mới.
Mình đang tìm bạn đi Ấn Độ. Mình có người quen bên đó nên cũng dễ dàng. Mình là nữ nên rất vui lòng nếu có 1 nữ nữa đi theo và vài bạn khác ( nam/nữ) cũng được. đi càng đông càng zui.
Đi khoảng 2 tuần :)
Mình ở tp HCM
Ấn Độ mình đi cũng sợ bị hấp diêm lém ... :( nhưng mình thích đất nước nó lắm. Bạn nào đi được thì liên lạc mình nha.
Facebook: https://www.facebook.com/Rinxshady
gmail: [email protected]

Bạn trên cứ dọa bạn ấy, bạn đi đừng để ý nhiều, sang đó đi theo nhóm là ok mà. Con gái thì cứ quần dài và qua đầu gối mà diễn thui. Lúc đầu chưa đi ai ở nhà cũng nói rùi ngăn này nọ, nhưng sau đi rùi thấy đâu đến nỗi như vậy.Mấy bác nam bên ấn độ về cty tớ setup dự án, cũng dễ thương lém, hỏi : "tại sao bên ấn cứ nhìn chằm chằm vào ng nc ngoài". Mấy anh ý bảo vì lạ nên nhìn thui. Ấn độ mùi cari thật đặc trưng, ai ăn dc chắc yêu ấn lun :(

Bạn trên cứ dọa bạn ấy, bạn đi đừng để ý nhiều, sang đó đi theo nhóm là ok mà. Con gái thì cứ quần dài và qua đầu gối mà diễn thui. Lúc đầu chưa đi ai ở nhà cũng nói rùi ngăn này nọ, nhưng sau đi rùi thấy đâu đến nỗi như vậy.Mấy bác nam bên ấn độ về cty tớ setup dự án, cũng dễ thương lém, hỏi : "tại sao bên ấn cứ nhìn chằm chằm vào ng nc ngoài". Mấy anh ý bảo vì lạ nên nhìn thui. Ấn độ mùi cari thật đặc trưng, ai ăn dc chắc yêu ấn lun :(

LEL. Thanks may ban nha. Co j minh hoi them

Mình đang định đi ngay tháng 9 này, từ ngày 7/9 (bay từ Sri Lanka sang). Mình là nam, ở SG. Có gì bạn inbox nhé. Tks.

Mình cũng đang tính đi Ấn Độ & srilanka nhưng vào đầu t3/2017. Nếu bạn nào đi dc thì inbox mình. mình là nam, hcm.

Mình cũng muốn đi khu vực Golden Triangle cuối tháng 10 này. Có ai đang định plan đi không, inbox cho mình với để có gì tính tiếp he he. Mình là nam ở SG.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back