What's new

[ĐÃ GIẢI QUYẾT/TRẢ LỜI] Hệ thống quản trị của phuot khắt khe quá

Status
Not open for further replies.
Tuy nhiên các mod cũng nên xem xét lại khi được góp ý. Không nên quá bảo thủ :)
Keke, nhiều chuyện tí

Mọi lời góp ý thì cũng là góp ý cho mem thôi. Các Mod cũng đã và đang là mem chứ đâu phải ai xa lạ nên các Mod thừa hiểu mà.
Đôi khi cãi cọ không nhằm mục đích gì cả ( chỉ xả được bực tức 1 lúc thôi ). Nên em nghĩ là nên nhường nhau, đặt bút kí cam kết thì phải chấp nhận. Đúng không ạ? :T

Nhân tiện cho em hỏi mod xoá bài mà ko thông báo cho thành viên có được ko vậy???

Xoá bài thì cũng có nhiều trường hợp, nếu đó là 1 bài viêt, 1 Topic có giá trị hoặc người viết đã bỏ nhiều công sức để viết nhưng vô tình hay do không rõ nội qui mà viết bài sai Topic, mở Topic sai Box thì sẽ được nhắc nhở, thông báo và nếu cần sẽ được chuyển đến Topic hay Box phù hợp với nó.

Còn những bài Spam câu bài, tán nhảm trong những Topic chuyên đề thì bị xoá hoặc chuyển vô Go Green mà không cần nhắc nhở.

Bác dantocgoc bớt nóng :D Mọi lời góp ý của mấy bạn đó chỉ để làm 4rum ngày càng tốt hơn. Và tất nhiên ko phải ai lúc nào cũng đúng.
Các mod như đại biểu quốc hội, lắng nghe ý kiến cử tri ấy mà ^^
Còn các bác nào mà dùng tiếng Việt ko trong sáng thì e ủng hộ ban nick ngay. Nói thật, dị ứng lắm

Vừa đọc được cái này http://wwwz.vietnamnet.vn/vn/cong-n...inh-sach--ten-that--se-giet-chet-google-.html

Phát biểu này của Google làm cho tôi nhớ đến câu nói khá nổi tiếng của fRzzy (admin diễn đàn vOz): "Sân chơi nào cũng có luật chơi riêng của nó và nếu bạn không thích luật chơi, bạn có quyền không chơi".

Nhập gia tùy tục , các cụ dạy mãi rồi .Đây là câu trả lời chính xác nhất.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,708
190,160
Latest member
gamethekings
Back