What's new

Help me ! Visa Trung Quốc . . .

:( Lịnh trình lên hết rồi, máy bay nội địa cũng đã mua, nhưng

đoàn lại có 1 em gái 9x không được cấp VISA, với lý do: 9x nữ là ko dc !!

bạn nào biết có cách nào không giúp mình với ?

Trên hộ chiếu của bạn nữ ấy trước đó có dấu thị thực VISA Đài Loan không ạ? Nếu có thì chắc phải làm lại hộ chiếu mới thì mới xin được :D

Trên hộ chiếu của bạn nữ ấy trước đó có dấu thị thực VISA Đài Loan không ạ? Nếu có thì chắc phải làm lại hộ chiếu mới thì mới xin được :D

Không phải có visa Đài Loan mà không được cấp visa em ơi, Nhóm chị tất cả đều đã đi Taiwan hồi tháng 4 nè, có vấn đề gì đâu

Cả nhà giúp em với là em muốn tìm dịch visa trung quốc, giấy tờ em thì đầy đủ, mỗi tội không có thời gian ra xếp hàng nộp.
Ai biết dịch vụ nào uy tín thì cho em xin contact nhé! Chân thành cảm ơn ạ

Cả nhà giúp em với là em muốn tìm dịch visa trung quốc, giấy tờ em thì đầy đủ, mỗi tội không có thời gian ra xếp hàng nộp.
Ai biết dịch vụ nào uy tín thì cho em xin contact nhé! Chân thành cảm ơn ạ

Vậy thì em gọi a Hà chuyên visa tq, hk 0919331285, lúc trước chị ko có thời gian nộp cũng nhờ Hà, giá rẻ à em

:( Lịnh trình lên hết rồi, máy bay nội địa cũng đã mua, nhưng

đoàn lại có 1 em gái 9x không được cấp VISA, với lý do: 9x nữ là ko dc !!

bạn nào biết có cách nào không giúp mình với ?

Em cũng đang gặp tình trạng giống anh này, không biết có anh chị nào trong Hcm có thể giúp đc không?

bạn ơi nhờ dịch vụ đi nhưng bạn mình cũng fai cung cấp stk 1.500 $

xác minh tài chính mình có, chỉ k có xác nhận việc làm. Mình hỏi nhiều chỗ dịch vụ rồi, đều k đc. Có nơi họ làm xác nhận việc làm cho mình (nhưng dùng công ty du lịch của họ để xác nhận) nên bị từ chối rồi. Thật không hiểu nỗi !

xác minh tài chính mình có, chỉ k có xác nhận việc làm. Mình hỏi nhiều chỗ dịch vụ rồi, đều k đc. Có nơi họ làm xác nhận việc làm cho mình (nhưng dùng công ty du lịch của họ để xác nhận) nên bị từ chối rồi. Thật không hiểu nỗi !

bạn còn đi học hay không? bạn mình xin đc cái giấy xác nhận của trường là còn đi học (đang chờ tốt nghiệp)

bạn còn đi học hay không? bạn mình xin đc cái giấy xác nhận của trường là còn đi học (đang chờ tốt nghiệp)

mình tốt nghiệp rồi. giờ đang làm phiên dịch tự do thôi. Bên TQ bạn mình đã viết thư mời cho mình luôn mà lên lãnh sự bảo k có xác nhận nên k duyệt. Khổ thật. : ( Mọi người có quen dịch vụ nào trong Hcm có thể giải quyết đc k nhỉ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back