What's new

Hình ảnh chuyến đi chấm tại Tuyên Quang

Ơ thế các bác lại đi tiếp à? Tớ đi nhé, giờ thì tớ lái lụa đex chịu được, đang máu !

Hẹ ! Hẹ !

Duy chỉ có đồng chí này ngồi yên trong xe :( :
[/QUOTE]

Bác này cẩn thận quá, xe đỗ rồi vẫn thắt dây bảo hiểm

Trưa này ngồi ăn cơm với nhau, có bác Sontt và bác Eskimot. Bác Sontt tiếc hùi hụi vì ko đi được vụ Tuyen Quang này, nhất là tiếc vì thấy cảnh đẹp quá. Bác Esk lại bổ xung là cạnh chấm, trên đường đi Na hang có một khu cảnh sắc vô cùng đẹp.

Vì thế cho nên, hay là ta làm một chuyến quay lại Tuyên Quang để chụp ảnh nhỉ. Cũng lại sáng sớm đi. Chụp ảnh dọc đường, chụp ảnh trên ddst tuyên téo leo bét nhè. Chiều tối quay lại thành Tuyên ăn cá, lượn gà. Muộn về. máu nữa thì nghỉ lại để sáng hôm sau quần tiếp.

Các bác có máu ko để lập topic mới? Thời gian: ngay thứ 7 tuần này?

Em nghĩ 2 bác kia muốn đi thì đứng ra tổ chức mời anh em tham gia cho vui. 1 bác chủ trì, bác chủ chi, thế là vừa đẹp, nhỉ ?

Em xin đăng ký 1 xuất ạ
:D

Bạn ngoclan vận động tài trợ tốt thía, iem hỏi nhờ tý, có thể đi chấm ở thủ đô được kô ah, có điểm nào kô? Đi chụp ảnh e thấy ở ngoại ô có vườn hoa Tây tựu cũng đẹp chả kém, tất nhiên là có kác với tq ròi

Đây là tracklog từ hà nội tới chấm Tuyên Quang (tọa độ 22 độ vĩ bắc, 105 độ kinh đông), ghi lại bằng máy thu GPS Garmin 60CSx:

Phóng to khu vực từ thành Tuyên lên:

Và chặng cuối cùng trèo bộ tới chấm:

Tương phản :

Đời thường:

Hố hố hố...... Chuối bị vợ bẻ cong cả quả chuối...

@ngoclan: NGười tốt bụng của em đây này hố hố hố...
Nhìn mặt đã thấy nóng như nào rồi các bác nhỉ? Méo mó quá, thật thảm hại

Những ông này hôm đó chụp ảnh. Đề nghị ghi ra điã đầy đủ để em lấy làm tư liệu nhá
cvn
babel
anhminh
dtsfan
(beer) (beer) (beer)

Last edited:
Oh bác Cvn đưa lên báo luôn à :D Kế hoạch thế này nhé các bác, đến ngã ba đường xyz (em ko nhớ lắm) trước khi đến đoạn rẽ vào chấm tuyên quang thì rẽ phải, chạy túc tắc dọc đường ngắm sông Gâm, sông Lô, vài cái lò gạch ven sông, và rừng núi hoang sơ của Tuyên Quang, dừng ở Na Hang vào thăm thuỷ điện rồi ngược về Tuyên Quang ăn cá Lô Giang. Máu nữa thì không quay lại mà đi thẳng từ Na Hang sang Ba Bể đẹp mơ màng luôn. Nhưng tuyến này đi Sedan thì hơi ngại.

Escape 2.3 nhưng tay lái lởm còn sập gầm làm anh em lăn lê mấy tiếng mới sửa được bác Hoang Binh Quang nhể? :LL :LL :LL

Nếu đi được thì em sẽ vác sedan đi vì sợ Esc 2.3 của lão Hoàn lắm rồi =)) Giờ thì cứ vẽ đường cho hươu chạy thế đã :D

Mại zô, ladies & gentlement (beer)

Oh bác Cvn đưa lên báo luôn à :D Kế hoạch thế này nhé các bác, đến ngã ba đường xyz (em ko nhớ lắm) trước khi đến đoạn rẽ vào chấm tuyên quang thì rẽ phải, chạy túc tắc dọc đường ngắm sông Gâm, sông Lô, vài cái lò gạch ven sông, và rừng núi hoang sơ của Tuyên Quang, dừng ở Na Hang vào thăm thuỷ điện rồi ngược về Tuyên Quang ăn cá Lô Giang. Máu nữa thì không quay lại mà đi thẳng từ Na Hang sang Ba Bể đẹp mơ màng luôn. Nhưng tuyến này đi Sedan thì hơi ngại.

Escape 2.3 nhưng tay lái lởm còn sập gầm làm anh em lăn lê mấy tiếng mới sửa được bác Hoang Binh Quang nhể? :LL :LL :LL

Nếu đi được thì em sẽ vác sedan đi vì sợ Esc 2.3 của lão Hoàn lắm rồi =)) Giờ thì cứ vẽ đường cho hươu chạy thế đã :D

Mại zô, ladies & gentlement (beer)

...éo phải tay lái lởm nhá! Chẳng qua cái gầm Esscape 2.3 nó thấp, đường từ trong bản "?" đi ra đá hộc lổn nhổn, với lại lúc ấy mệt quá vì chính "gã" esskimo dẫn vào chấm, vòng vèo mấy quả đồi cao vút những đex tìm ra lối đi nên phải quay về, đã thế lại còn đi vòng... Giời ơi là giời ! Thế nên vừa mệt vừa đói con bà nó rồi, có bị sập gầm cũng là phải thôi nhá :LL

Còn vụ đi Na Hang, đẹp thôi rồi các cụ ạ ! Nếu thích ta phi sang Ba Bể, cung đường ấy hoang vắng và...éo có người hay sao ấy. Vắng cứ gọi là, mà đường thì...phê lòi mắt (c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,591
190,141
Latest member
bongdatvme
Back