What's new

Hình ảnh chuyến đi chấm tại Tuyên Quang

Bác nào đi Hạ Long cùng em không? Sáng mai em đi Hạ Long, tối mai về...

Kua ơi, chú mượn ống nào? Ở nhà chỉ còn 1 ống góc rộng thôi... Nếu chú lấy tối lấy nhá.

À quên! Chiều nay đi uống beeer nhá các bác! Nhan tiện có bác kimdong (giohoang) ở Sài Gòn ra chơi, anh em đi gặp gỡ cho vui... Bia Hải Xồm Giảng Võ nhá

Thôi bác đi một mình đi để tuần sau nữa bọn em đi cùng cho ló có cảm hứng chứ mai đi tuần sau ứ muốn đi nữa thì chít :D :D :D :LL :LL :LL

Bác nào đi Hạ Long cùng em không? Sáng mai em đi Hạ Long, tối mai về...

Kua ơi, chú mượn ống nào? Ở nhà chỉ còn 1 ống góc rộng thôi... Nếu chú lấy tối lấy nhá.

À quên! Chiều nay đi uống beeer nhá các bác! Nhan tiện có bác kimdong (giohoang) ở Sài Gòn ra chơi, anh em đi gặp gỡ cho vui... Bia Hải Xồm Giảng Võ nhá

anh có cái nào thì cho em mượn cái đó, tí anh mang ra Hải Xồm cho em nhé
Lần này em đi về, em sẽ cho ông Tinh Trùng biết thế nào là dân chụp ảnh Pro, đếch như nửa mùa của lão ấy. Cái 5D đểu.....:LL :LL :LL

Các bác ơi...
Em vừa vất vả đi tìm được nhà một bà phục trang ở hãng phim, để lấy một bộ quần áo tứ thân, mai làm model cho một số nhiếp ảnh.
Hôm nay mặc ướm áo quần ấy vào người, em mắc cười quá, nhìn em cứ là lạ thế nào í.
Sáng mai, em lên đường Lâm bằng xe máy từ 8h. Hẹn gặp lại các bác lên sau vào buổi trưa nha.

Tất cả đi sớm hết đới. Mà mua thế này thì bắn giề:shrug: :shrug: :shrug: :shrug: :shrug:

Sao đang từ chấm chấm lại chuyển hết sang chọp chọp thế này, bao giờ mút mút thì gọi em nhé :)):)):))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back