What's new

[Chưa chốt đoàn] HN - Quảng Bình tháng 4, 5

tìm đồng đội NỮ đi Quảng Bình trong tháng 4, 5 này:
  • Lịch của mình rất tự do nên có thể tùy theo Partner, ưu tiên đi ngày thường cho rẻ ạ
  • Tiêu chí: food tour + thăm động phong nha hoặc nếu bạn có recommend gì có thể đề nghị
  • Chỗ ở: Mình ko quá tiết kiệm, ăn chơi cũng thoải mái, sẽ ở 2 đêm ks trong thành phố + 2 đêm resort biển
  • Di chuyển: thuê xe máy
  • Yêu cầu: mình ko phản đối bánh bèo nhưng đừng bánh bèo qúa là được ạ :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

• Lịch của mình rất tự do nên có thể tùy theo Partner, ưu tiên đi ngày thường cho rẻ ạ
  • Tiêu chí: food tour + thăm động phong nha hoặc nếu bạn có recommend gì có thể đề nghị
  • Chỗ ở: Mình ko quá tiết kiệm, ăn chơi cũng thoải mái, sẽ ở 2 đêm ks trong thành phố + 2 đêm resort biển
  • Yêu cầu: mình ko phản đối bánh bèo nhưng đừng bánh bèo qúa là được ạ :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
Em / Mình có plan tương tự nhưng vào tháng 7, tháng 5 em định đi Tây Bắc săn mây, cũng định ở resort nghỉ dưỡng 1 2 hôm, nếu chị đổi hướng thì lập kèo nhé :-D

• Yêu cầu: mình ko phản đối bánh bèo nhưng đừng bánh bèo qúa là được ạ :ROFLMAO:
tầm giữa tháng 5 mình ok, bạn cho zalo/fb mình chat dk?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,086
189,870
Latest member
binnne
Back