What's new

Hoang sơ Đảo Hải Tặc ( KG ) - Bạt ngàn Tà Pạ - Thắm xanh Trà Sư ( AG ) 16-17/11/2012

Hoang sơ Đảo Hải Tặc ( KG ) - Bạt ngàn Tà Pạ - Thắm xanh Trà Sư ( AG ) 16-17/11/2012

Sau chuyến Kê Gà - Phượt cùng Sao và Pocari Sweat - mình có cảm giác mình đã chựng lại , kg còn muốn đi nữa . Nhưng đây là chuyến đi mình mong đợi , mọi người trong đoàn cũng rất là hào hứng , nên vừa bận rộn với việc chốt các báo cáo của chuyến trước với nhà tài trợ , vừa chuẩn bị cho chuyến đi này .
Chuyến đi chỉ diễn ra có 2 ngày mà tham lam đi khá nhiều chỗ , nên kg biết dân tình thế nào chứ mình đuối ghê luôn . Bù lại được đi đến những nơi mình chưa bao giờ đến , và nhìn chung là thất vọng về cách đối xử với di tích , với thắng cảnh của những nơi này :( . Rất may là mọi người của chuyến đi dù đa số là bạn mới với mình nhưng đều rất chuyên nghiệp , hỗ trợ mình rất nhiều và kg phàn nàn mình gì cả :p ( mình rất vui )
Hồi ức này chủ yếu để khoe hình , vì thật sự mình kg phải là dân mò đường , và vì khi về thấy ảnh đẹp hơn cảnh thật nhiều =))

Re: Hoang sơ Đảo Hải Tặc ( KG ) - Bạt ngàn Tà Pạ - Thắm xanh Trà Sư ( AG ) 16-17/11/

Nhớ Bum đã vui và nhiệt tình chụp hình cả nhóm như thế nào? rồi về SG vì vui quá mà tạo ra 1 chuyến Núi Chúa hoành tráng sau đó cho cả nhóm

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,897
190,865
Latest member
conozzi
Back