What's new

[Hỏi đáp] Hỏi chỗ ở

leanhtu1987

Phượt tử
Mình hè này quyết định làm 1 chuyến HN - HCM để tự trải nghiệm các vùng miền đất nước mà ngặt có 1 nỗi lo muốn đc ae các miền giúp cho hihi
Tình hình là mình ko biết ở ĐÀ NẴNG - NHA TRANG - ĐÀ LẠT có KS nào rẻ rẻ tầm 150k-200k ko.vì đi 1 mình nên kinh phí cũng khá đắt đỏ (tính cả khoản ăn chơi ^o^),vì thế mình mong đc mọi người giúp cho địa chỉ mấy KS trên.
Vì cũng xác định là phải ăn chơi rồi nên khoản KS,ăn ở chỉ mong có chỗ nào tàm tạm để ngủ là chính còn (Nhà nghỉ thì mình ko yên tâm cho lắm về khoản tài sản nên muốn ở KS cho lành vì mình ở 1-2 ngày mà ^^)
Cuối cùng xin cám ơn mọi người đã giúp đỡ :D

Re: SOLO xuyên việt đầu tháng 7 mong đc ae giúp đỡ,tư vấn chỗ ăn,ở

resize.aspx

0633-817-877

KS giá tốt tại Đà Lạt. 120 phòng đơn, nếu ở trên 1 người thì cứ cộng 20k cho mỗi người. Bạn có thể gọi trực tiếp để hỏi kỹ hơn, vì giá này hồi trước Tết.

resize.aspx

Ngày bao nhiêu bạn bắt đầu đi, mình cũng đang có ý định đi, nếu có thể anh em đi cùng.giảm chi phí.
Tiện hỏi trình độ tiếng anh của bạn có khá không, mình định đi dạo luôn cambodia, nhưng tiếng anh mình kém quá, dịnh mang theo quyển sách tiếng anh du lịch đi. Nếu thừa thời gian đi chơi cho vui.

TKS KHỔNG NGHI nhé.mình sẽ lưu lại địa chỉ này hehe.
Mình 3.4/7 sẽ khởi hành rồi.lần này mình đi chỉ VN thôi,cũng ko có ý định qua bện kia với cả TA mình dốt đặc hehe nếu trùng thời gian thì ae mình đi cùng đến miền trung rồi chia tay nhau cũng đc,đi 2 ít ra cũng yên tâm hơn 1 ^^

chiều ngày mai (29/6). đoàn của mình cũng khởi hành từ Quảng Ninh đi HN để sáng 30 bắt đầu hành trình xuyên việt.nếu bạn nào cũng đường thì có thể đi cùng cho vui và rẻ.đoàn gồm 4 người/2xe máy.

hehe ban cung di vao hcm ah.neu dc co gi toi nay (29/6) alo cho minh o HN.ae gap nhau buon chuyen chut :D.de co gi neu may hom sau minh khoi hanh ma sau nay co gap nhau trong nam ta lai buon tiep.co gi lien lac voi minh 0976677873.

hehe ban cung di vao hcm ah.neu dc co gi toi nay (29/6) alo cho minh o HN.ae gap nhau buon chuyen chut :D.de co gi neu may hom sau minh khoi hanh ma sau nay co gap nhau trong nam ta lai buon tiep.co gi lien lac voi minh 0976677873.
Bên mình vừa miss mất 1 người. nên chuyến đi này chỉ còn 3 thành viên. tối nay sẽ alo cho bạn tại Hà nội. Thân!

Nếu bạn đến TP.Phan Rang, thì đến nhà nghỉ Việt Phú (Bên hông siêu thị Coopmart). Giá phòng đơn là 150k, wifi, tủ lạnh, tivi truyền hình cap.

Phan Rí: Nhà nghỉ An Viên, gần Cầu Nam. Giá 150k.

Phan Thiết: KS tên gì quên rồi, ngay bùng binh ngã 4 quốc lộ 1A, kế bên KS Hoàng Trang. Giá 150k.

Hiện tại mình đang ở Khe sanh rồi. dự kiến ngày mai đi Huế theo đường A lưới. ai có kinh nghiệm về đoạn đường này chỉ cho mình với. mai mình solo cung này. Ảnh chi tiết hành trinh các bạn vui lòng add facebook [email protected] . ngày mai mình vào Huế và tối mai dự định ngủ tại đà nẵng hoặc hội an. bạn nào có địa chỉ nơi ở rẻ thì giúp mình luôn với.(Từ ngày mai mình solo nên vẫn đề kinh tế trở lên quan trọng hơn 1 chút)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back