What's new

Hỏi đáp về cuộc thi "Bứt phá Điểm cực hạn Bản thân"

Re: Hỏi đáp về cuộc thi "Bứt phá Điểm cực hạn Bản thân"

Cho tớ hỏi, những bài mà nick ảo like thì có tính không ạ? tại vì tớ thấy có nhiều bài thời gian like giữa nick này và nick kia chưa đến 1 phút, mà còn lên đến hơn 40 like trong vòng chưa đến 1 tiếng đồng hồ ạ. Mong trả lời giúp mình nhé.

Chào bạn,

Nguyên tắc của cuộc thi là không phân biệt nick cũ nick mới khi tiến hành bình chọn, điều đó sẽ khuyến khích việc vận động bạn bè vào bình chọn.
Diễn đàn có công cụ ghi nhận những trường hợp dùng nhiều nick trên cùng một máy tính để bình chọn, những trường hợp như vậy chúng tôi đều loại bài dự thi đó. Còn nếu hệ thống không ghi nhận, các nick đều hợp lệ, không bị treo nick thì hợp lệ.

Có tổ chức buổi trao giải để các thành viên gặp nhau ko vậy AD ơi?

Chào bạn,

Ban tổ chức cũng muốn tổ chức buổi lễ trao giải, nhưng do vào thời điểm cuối năm, công ty tài trợ khá bận rộn, nhất là đang chuẩn bị tổ chức Lễ hội mừng năm mới ở Nhà văn hóa Thanh niên nên việc tổ chức Lễ trao giải khá khó khăn. Chúng tôi dự kiến sẽ chuyển khoản cho các thành viên trúng giải.
Còn việc gặp gỡ nhau thì sẽ rất dễ dàng với dân phượt mà.

Ad ơi cho mình hỏi là kết quả thế nào rồi ạ? sao mãi qua deadline lâu rồi mà em ko thấy có phản hồi gì công bố giải gì cả? hay nó nằm ở chỗ khác mà em tìm ko ra nhỉ? Cái topic công bố giải thì update từ hôm 26.12 rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back