What's new

[Hỏi đáp] Hỏi địa điểm bán đồng hồ cũ tại Namphi

Sao lại phải mua đồng hồ cũ ở Nam Phi hả bạn, có gì đặc biệt chăng? Tháng 6 này mình đi Nam Phi nên quan tâm, bạn chia sẻ nhé! Cảm ơn trước!

Sao lại phải mua đồng hồ cũ ở Nam Phi hả bạn, có gì đặc biệt chăng? Tháng 6 này mình đi Nam Phi nên quan tâm, bạn chia sẻ nhé! Cảm ơn trước!

Hi CVN,
Có dịp đi nước ngoài là mình hay lang thang nơi bán đồng hồ cũ(đeo tay gold thui).Hôm sang Namphi có người bạn cho sdt của 1 em người bản địa nhưng không có thời gian ở tại Namphi nên không được bạn ấy dẫn đi chơi.Sân Golf ở Namphi quá đẹp mà chơi lại rẻ nữa,mình cũng chơi phọt phẹt với mấy anh bạn nhưng không ngờ rẻ đến vậy.Có anh bạn làm tùy viên bên đó,vậy bạn cần chỉ dẫn gì thì pót lên nhé.Nhắc bạn 1 điều rằng cướp,giết,đánh ở Namphi cao nhất thế giới.....

Không biết có trùng với anh không nhé,em đi với Mr.Q anh ui.Không gặp Bác sớm có phải hay không nhỉ

Lúc đó không biết bác đi với đoàn nào nhỉ, tiếc là không biết trước để ghé chơi, nhà em cũng gần Phòng tùy viên, hi vọng sẽ gặp lại bác ở cái chốn "khỉ ho cò gáy" này !

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,546
190,116
Latest member
Thangcho07
Back