What's new

[Hỏi] Không sửa bài viết được?

tikinrock

Phượt quái
Mình có tạo một topic xuyên 1/2 Việt ở mục Tìm Bạn Đồng Hành, nhưng bây giờ vào sửa bài viết đầu tiên ở topic này thì không được (mình không tìm thấy chức năng sửa bài viết đâu cả); trong khi đó những bài viết khác trong cùng topic thì mình lại sửa được.

Vậy mong BQT giải đáp thắc mắc của mình nhé. Mình muốn sửa topic để cập nhật danh sách người đi ấy mà.

Cảm ơn BQT.

Bài viết đầu tiên của bạn đã hết thời hạn tự sửa bài. Bạn gửi PM cho Mod phụ trách Box để sửa đổi nhé.

Tôi có bắt đầu viết một topic ngày hôm qua, giờ muốn sửa tên bài viết thì phải làm sao? Nhờ các Mod chỉ dẫn.

Cám ơn rất nhiều.

@haianh: Bác sửa bài viết đầu tiên của topic, trong đó có phần đổi tên topic, bác sửa theo tên bác muốn là ok. Chúc bác thành công!

Tôi đã làm như bạn hướng dẫn nhưng sự thay đổi chỉ xuất hiện trong bài đầu tiên còn các bài khác và tiêu đề trong mục Hồi Ức các Chuyến Đi Trong Nước vẫn như cũ. Không biết tôi làm vậy có gì sai không, nhờ bạn hướng dẫn lại. Nếu tiện, nhờ bạn sửa lại dùm:"Lên Rừng Xuống Biển - Vĩnh Hy - Bình Tiên Con Đường Ven Biển Mới Mở".
Cám ơn bạn rất nhiều.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,114
Latest member
vaota88
Back