What's new

[Cung TM] Hỏi kinh nghiệm du lich cuối tuần (đi tối t6, về chiều chủ nhật) xuất phát từ TPHCM

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Hỏi kinh nghiệm du lich cuối tuần (đi tối t6, về chiều chủ nhật) xuất phát từ TPHCM

Dear mọi người, hiện tại mình đang rất cần sự giúp đỡ của mọi người về địa điểm và lịch trình du lịch vào các ngày cuối tuần (tối t6- chiều tối chủ nhật):

Chi phí: ~2,5tr/ người
Số lượng: ~10 người
Xuất phát: TPHCM
Phương tiện: có thể thuê xe ô tô hoặc đi xe khách

Mục đích của chuyến đi chủ yếu là nghỉ ngơi nên lịch trình không quá gấp gáp. Hiện tại mình cũng đang phân vân mấy địa điểm nhưng vì chưa có kinh nghiệm đi nhóm như vậy nên rất mong đợi sự giúp đỡ của mọi người :)

Last edited:
Re: Hỏi kinh nghiệm du lich cuối tuần (đi tối t6, về chiều chủ nhật) xuất phát từ TPH

Mời bạn ra Phú Yên chơi - xứ sở hoa vàng trên cỏ xanh
Chi phí 1.5 triệu/người đã bao gồm khách sạn, ăn uống hải sản, đặc sản địa phương thoải mái.
Từ TP HCM tốn khoảng 10 giờ di chuyển bạn sẽ có mặt tại thành phố Tuy Hòa vào khoảng 6 - 7h sáng thứ 7 - sau khi ngủ 1 đêm trên xe
Ngày Thứ 7: Tuy Hòa - Đền thờ Lương Văn Chánh (Người có công lớn trong việc khai hoang vùng đất này)- Gành Xép - Gành Đá Đĩa - nhà thờ Mằng Lăng(nơi lưu giữ cuốn sách chữ quốc ngữ đầu tiên của nước ta).
Chủ nhật : Tuy Hòa - Vũng Rô - Hải đăng Mũi Điện - đi tàu ra Hòn Nưa vui chơi rồi chiều lên đường về lại Tp HCM
Nếu bạn cần 1 thổ địa dẫn đường thì pm mình - rất vui được làm quen.

Re: Hỏi kinh nghiệm du lich cuối tuần (đi tối t6, về chiều chủ nhật) xuất phát từ TPH

Mời bạn ra Phú Yên chơi - xứ sở hoa vàng trên cỏ xanh
Chi phí 1.5 triệu/người đã bao gồm khách sạn, ăn uống hải sản, đặc sản địa phương thoải mái.
Từ TP HCM tốn khoảng 10 giờ di chuyển bạn sẽ có mặt tại thành phố Tuy Hòa vào khoảng 6 - 7h sáng thứ 7 - sau khi ngủ 1 đêm trên xe
Ngày Thứ 7: Tuy Hòa - Đền thờ Lương Văn Chánh (Người có công lớn trong việc khai hoang vùng đất này)- Gành Xép - Gành Đá Đĩa - nhà thờ Mằng Lăng(nơi lưu giữ cuốn sách chữ quốc ngữ đầu tiên của nước ta).
Chủ nhật : Tuy Hòa - Vũng Rô - Hải đăng Mũi Điện - đi tàu ra Hòn Nưa vui chơi rồi chiều lên đường về lại Tp HCM
Nếu bạn cần 1 thổ địa dẫn đường thì pm mình - rất vui được làm quen.

Có vẻ thú vị đó bạn, mình cũng rất muốn một lần ra Phú Yên. Mình sẽ bàn với nhóm về đề nghị của bạn. Thank you!

Tuấn sau 17/7 tính đi 1 vòng miền tây, có thể đi hòn Sơn Rạch Giá, hòn Nghệ Kiên Giang, alo 0997723076.

Đi nam du đi ông núi

Công ty mình hiện còn 4 suất đi Phan Thiết ngày 16 và 17/9/2017 (ở khách sạn 4 sao Ocean Dunes, được lo ăn cả 3 bữa/ 1 ngày, chương trình tham quan Phan Thiết đầy đủ các địa danh, nói chung là ăn ngập mặt, ở sang chảnh). Công ty bán cho khách giá 2tr290/ suất, mình bán lại cho bạn nào có nhu cầu giá 2tr/ suất. Khởi hành sáng sớm thứ 7 về chiều chủ nhật, đi bảo đảm không uổng phí 1 giây phút nào.

Mình nhận đặt tới t5 này (13/7/2017) chốt nha. Khi nào có kèo thơm mình lại đăng. Bạn nào đi vui lòng gọi mình ở số 0983739428.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back