What's new

(Hội quán Hà Nội ) Trèo me trèo sấu.....đu boong tàu điện !

Re: ( Hội quán Hà nội ) Trèo me trèo sấu.....đu boong tàu điện !

Sao vậy.....sao vậy? có chương trình gì mà ghe dữ dội vậy? :gun:gun:gun
Iem cứ hô hoán ầm ĩ lên, có người tưởng ch trình to là hô theo ý mờ! =)) 2.9 này mình có ch trình ko các bác nhể, iem jo đi ra khỏi HN đc nên cứ thấy thiếu thiếu cái rì?

Hắt xì hơi mấy phát, hóa ra có người nhắc tới nick mình trong này. :)
Tình hình là vẫn cơm trưa đều đều, trừ một vài ngày khó ở. Hiện giờ cái tổ nhậu lang thang mọi topic. Bác nào muốn join thì cứ trưa trưa ra đứng vườn hoa Tăng Bạt Hổ đợi bọn em :D

A kg bế chú Tom được đâu hihi
Lên HN làm vài xị đê, nhậu mãi với lão voong chán lắm há há

Muốn lắm Anh à , đang đợi có dịp lên alo ngay đây . Tiện rủ luôn thôn nữ làng Em nữa ( H_PTT )

Tình hình là vẫn cơm trưa đều đều, trừ một vài ngày khó ở. Hiện giờ cái tổ nhậu lang thang mọi topic. Bác nào muốn join thì cứ trưa trưa ra đứng vườn hoa Tăng Bạt Hổ đợi bọn em :D
Nhắc đến phố ấy, iem liên tưởng ngay, sợ bị nhầm, ngại chết đi được.

Bad dạo này thay đổi vùng kinh tế trọng điểm ngoay ngoáy ấy nhở?? Sắp làm ông lớn rồi hả???=))

Phát hiện ra mình có 1 biệt tài nữa là Dụ khị .....=)). Chuyển về trang chủ cái nào!
Vào cái tiết trời đang chuyển sang thu, mà ngồi bữa cơm hay đi nhậu với sấu thì tuyệt cú mèo.

Rượu ngâm với sấu khía ...chua chua, rôn rốt, lại tê tê, ôi phê lòi (c)

Phát hiện ra mình có 1 biệt tài nữa là Dụ khị .....=)). Chuyển về trang chủ cái nào!
Vào cái tiết trời đang chuyển sang thu, mà ngồi bữa cơm hay đi nhậu với sấu thì tuyệt cú mèo.

Rượu ngâm với sấu khía ...chua chua, rôn rốt, lại tê tê, ôi phê lòi (c)

Cái loại sấu mà hạt đen dư lày là cuối mùa rùi, hết vị ngon của cái chua rôn rốt rùi bác ơi, phải chờ cho chín hẳn đi đã, chứ cứ dở dở thì chán lắm, muốn ngon thì phải vất vả thui! Iem vừa về quê ra, bà cô đãi món sấu ngâm nước mắm ăn với nước rau muống, có nhẽ cũng lê tê phê! Mà cái loại này chữa hắt xì hay lắm. =))

Bad dạo này thay đổi vùng kinh tế trọng điểm ngoay ngoáy ấy nhở?? Sắp làm ông lớn rồi hả???=))
Bad chậm hiểu lắm, không hiểu gì cả :-o

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,556
190,122
Latest member
tomulan
Back