What's new

[Hỏi đáp] Hỏi thông tin du lịch Hồ Thác Bà

qwerty68

Phượt tử
Em xin chào các anh chị ạ, tầm cuối tháng 6 này, bọn em định tổ chức một chuyến đi lên hồ Thác Bà chơi mà tìm trong diễn đàn thì hầu như rất ít ạ. Vì thế nên em mới lập topic này để hỏi thông tin của các anh chị về địa điểm Hồ Thác Bà này. Bọn em định đi xe máy lên thì có ổn không ạ? Lên ấy thì có gì chơi, có gì ăn uống địa điểm như thế nào ạ? Em thấy có nhiều người bảo sang bên thị trấn Thác Bà, có người lại bảo sang cái Lavie Vũ Linh nên em hơi phân vân ạ. Bọn em kinh phí cũng không nhiều nên mong các anh chị chỉ cho cách kinh tế nhất ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

Em đọc rồi bác ạ, nhưng các bác phượt toàn đi xe máy cả thôi. Đoàn em có cả nữ nên sợ ko đi được xe máy ạ.

Đoàn toàn nữ thôi à? Chán nhề...mà các bạn chỉ: hỏi thông tin về địa điểm Hồ Thác Bà và các bạn định đi xe máy lên...thì mình nghĩ là đi tốt, đường tốt hết rồi, còn các địa điểm ăn chơi ấy thì cứ vừa đi vừa hỏi những người dân sống vùng đó là biết...

Đoàn toàn nữ thôi à? Chán nhề...mà các bạn chỉ: hỏi thông tin về địa điểm Hồ Thác Bà và các bạn định đi xe máy lên...thì mình nghĩ là đi tốt, đường tốt hết rồi, còn các địa điểm ăn chơi ấy thì cứ vừa đi vừa hỏi những người dân sống vùng đó là biết...
Vâng ạ, bọn em đang phân vân có nên đi xe máy hay không. Em là nam nên ko sợ nhưng sợ các bạn nữ không chịu thôi ạ, đường xa thì các bạn ấy còn đi được, chứ đèo núi nhiều quá sợ không ổn ạ.

Các bạn chưa nói rõ các bạn xuất phát từ đầu. Nếu từ Hầ Nội thì đi xe máy đơn giản, Mọi dịch vụ ăn nghỉ ở Hồ Thác Bà khá đầy đủ và bình dân nên cũng chẳng có gì phải lo. Có điều các bạn đi với nội dung, chương trình thế nào thì mọi người mới có thể tư vấn giúp bạn được.

Các bạn chưa nói rõ các bạn xuất phát từ đầu. Nếu từ Hầ Nội thì đi xe máy đơn giản, Mọi dịch vụ ăn nghỉ ở Hồ Thác Bà khá đầy đủ và bình dân nên cũng chẳng có gì phải lo. Có điều các bạn đi với nội dung, chương trình thế nào thì mọi người mới có thể tư vấn giúp bạn được.

Em cảm ơn bác ạ, em đã pm tin nhắn cho anh rồi ạ, mong anh trả lời dùm ạ. Bọn em định đi 2 ngày, thì anh có thể tư vấn chương trình được không ạ? Em xin chân thành cảm ơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,941
Latest member
Thao10
Back