What's new

Hồi ức - Hành trình ngắm trăng nơi đầu ngọn gió và những sự bất ngờ 2012.05.05

Hồi ức - Hành trình ngắm trăng nơi đầu ngọn gió và những sự bất ngờ 2012.05.05

Hành trình ngắm trăng nơi đầu ngọn gió đã hoàn thành tốt đẹp.
Mặc dù không thể thưởng ngoạn 1 cách trọn vẹn Siêu trăng và mưa sao băng
Nhưng đoàn đã trải nghiệm được cái cảm giác sung sướng đến tột cùng của cảnh sắc thiên nhiên, đất trời.
Những con người Sì Gòn vốn dĩ luôn phải bon chen trong cái thành phố chật chội nay được vùng vẫy giữa mênh mông biển – trời – mây – cát – núi – gió .

Cám ơn các bạn đã tham gia cùng chuyến hành trình này của mình.

Hãy luôn để ngọn lửa nhiệt huyết bừng cháy lên trong tim mỗi người.

Re: Hồi ức - Hành trình ngắm trăng nơi đầu ngọn gió và những sự bất ngờ 2012.05.05

Hậu quả kể các bạn nghe chơi hen:
Sáng hem ăn sáng, lo tắm biển rùi dầm mưa lâm râm kéo xe lên
3 thành viên uống Sting dâu để tăng lực đẩy và kéo
Kết quả
=> 2 thằng lên đến đỉnh ói ngay tại chỗ
Cho chừa cái tội ham hố theo tao, mà hem chia cho t uống =))
Biết đâu được 3 thằng rùi
Haha...thấy ói tưởng mệt, tưởng uống nước nhịn đói không có sức đẩy nên tui lật đật đi kiếm dầu...chứ biết lén uống Sting một mình mà ko cho tui uống, tui để cho chết :))

Re: Hồi ức - Hành trình ngắm trăng nơi đầu ngọn gió và những sự bất ngờ 2012.05.05

có 2 người hâm mộ mình cuồng nhiệt, like khí thế

xin lỗi cho mình hỏi 1 câu ngu dc ko? Vì trước giờ chưa bao giờ đi phượt kiểu như các bạn. Thế cho hỏi xế yêu để ngoài ko sợ "đạo trích" à

Công tác an ninh đc phân công cho các thành viên luân phiên nhau trực rùi bạn :)

Mọi người có thể cho mình xin cái địa điểm này trên map được không, nhìn đường giống đi bàu trắng quá.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,708
190,160
Latest member
gamethekings
Back