What's new

Hồi ức về chuyến đi Bình ba ngày 15/6

Vậy là lại phải lò mò về thành phố. Bực mình nhất là cái cảm giác phải rúc đầu lại vào cái thành phố chật hẹp nóng nực và kẹt xe thường xuyên thế này. 2 ngày chỉ có biển trời và ăn nhậu. Cám ơn tất cả mọi người đã cùng nhau làm nên một chuyến đi vui vẻ. Bởi lần đầu tổ chức nên có khá nhiều sai sót trong quá trình tổ chức mong các bạn chém nhiệt tình để en_bac còn rút kinh nghiệm hiii. Mọi người ùng chia se hình ảnh nhé^^

Lăng Ba Vi Bộ quả là danh bất hư truyền!
Mà em thấy sư huynh chụp quá trời mà sao chưa up lên tấm nào hết z?
Sao cái gì cũng có chữ "Bộ" ở trỏng vậy trời?
Sư huynh đang chơi chiến thuật dìm hàng! Hình của tiểu sư đẹp chụp cũng đẹp nức nở!

Sao cái gì cũng có chữ "Bộ" ở trỏng vậy trời?
Sư huynh đang chơi chiến thuật dìm hàng! Hình của tiểu sư đẹp chụp cũng đẹp nức nở!

Sư huỳnh mà dìm hàng lâu quá là làm cho các sư huynh huyh đệ đệ chịu ko đó nổi đó ngen!

Hic các bạn tự off giùm én được không én trả nơ sau. Không thể về sớm để off cùng mọi người được. Đang tính đi công tác về ra Bình Ba tiếp nè ai đu không lần này đi ít thôi ngắm san hô là chính hahaha

Bác chủ thớt ơi ! những tấm hình chụp cảnh có nhà của bộ đội thì bác gở hết xuống nhé , để còn có chổ chơi cho ACE nhà phuot sau này ........mình đã giao lưu với anh thủ trưởng đơn vị ở đó và nói với các bạn điều này . BÌnh ba ko cấm chụp hinh , nhưng các bạn chỉ được chụp cảnh thôi ,tuyệt đối ko chụp bất cứ hình nào có nhà hoặc doanh trại quân đội , vì là khu vực nhạy cảm mà :gun vài lời nhắn gửi cùng các bạn (NT)

Các bác cho em hỏi tôm hùm bình ba giá cả thế nào ạ? Nghe nói mua tôm "ngợp" rẻ hơn phải không ạ? Có dễ mua ko vậy?

Vời ơi, ảnh tự sướng mà đem lên đây là đuối lắm ah! Chủ yếu ai có ảnh nam thanh nữ tú với phong cảnh hữu tình nào đẹp đem lên để mọi người chiêm ngưỡng thôi! Máy anh cũng chỉ là máy KTS chụp ko đẹp bằng mọi người!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,062
190,377
Latest member
tinhhoi700
Back