What's new

Hỏi xin visa Ai Cập

Chào các bác trên Phượt,

Có bác nào từng đi Ai cập thì giúp mình thông tin về visa này với nhé. Mình tính đi Ấn độ chơi tháng 3 này rồi từ Ấn bay sang Ai Cập nhưng hok biết cách xin visa Ai cập như thế nào, có tự xin đc khi mình ở Ấn hok? vì nếu xin bây giờ thì thời hạn cấp la` 3 tháng tính từ ngày cấp, nếu vậy thì chưa kịp bay sang ai cập thì nó đã hết hạn vì mình sẽ ở Ấn gần 3 tháng...Bác nào biết thì giúp mình vụ này nhé

thanks,
PA

Chào các bác trên Phượt,

Có bác nào từng đi Ai cập thì giúp mình thông tin về visa này với nhé. Mình tính đi Ấn độ chơi tháng 3 này rồi từ Ấn bay sang Ai Cập nhưng hok biết cách xin visa Ai cập như thế nào, có tự xin đc khi mình ở Ấn hok? vì nếu xin bây giờ thì thời hạn cấp la` 3 tháng tính từ ngày cấp, nếu vậy thì chưa kịp bay sang ai cập thì nó đã hết hạn vì mình sẽ ở Ấn gần 3 tháng...Bác nào biết thì giúp mình vụ này nhé

thanks,
PA
Hi bạn,

Không biết bạn đã đi chưa? Nếu đi rồi thì confirm giúp mình thử là người Việt có xin được Visa on arrival bên sân bay Cairo không nhé.

Nếu được bạn cho mình xin thêm lịch trình luôn vì mình sẽ sang đó 1 tuần vào cuối tháng 4 này.

Thanks bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back