What's new

[Chưa chốt đoàn] Hong Kong nghỉ lễ 30/4 -1/5/2023

cho mình hỏi:
Mình muốn dẫn mẹ mình đi Hong Kong nhưng mẹ mình nghỉ hưu rùi thì cần phải có giấy tờ gì?
Mình cám ơn.

cho mình hỏi:
Mình muốn dẫn mẹ mình đi Hong Kong nhưng mẹ mình nghỉ hưu rùi thì cần phải có giấy tờ gì?
Mình cám ơn.
Nếu là người nghỉ hưu thì mình nghĩ cần chứng minh bằng cách chuẩn bị giấy tờ quyết định nghỉ hưu, bảng lương hưu hằng tháng kèm các giấy tờ liên quan để chứng minh tài chính như giấy tờ nhà, sổ đỏ...

Hi mọi người,

Mình có plan đi Hong Kong dịp nghỉ lễ 30/4 -1/5, xuất phát từ đầu SG. Chi phí dao động từ 15tr trở lên, plan chi tiết thì mình vẫn chưa có nhưng sẽ đi tầm 5-6 ngày.

Nếu bạn nào có nhã hứng tham gia thì ib mình qua email [email protected] hoặc Fb //www.facebook.com/thuc.phuong.3/

Visa Hong Kong hiện nay hoàn toàn xin online nên thủ tục rất dễ, nếu mn có khó khăn về vấn đề này thì có thể ib mình hỗ trợ nhé.
Hi bạn

Cho mình hỏi, hồ sơ xin online có kèm lịch trình chi tiết tour không?

Cám ơn bạn

Cho mình hỏi bạn đã có chương trình chưa, nếu có cho mình tham khảo nhé. Mình bay chuyến tối 29/4 từ SG hãng Cathay, đến HK 22h40, không biết có kịp để đi tàu về TP hay phải đi taxi.

Cho mình hỏi bạn đã có chương trình chưa, nếu có cho mình tham khảo nhé. Mình bay chuyến tối 29/4 từ SG hãng Cathay, đến HK 22h40, không biết có kịp để đi tàu về TP hay phải đi taxi.
Mình cũng bay chuyến đó nè, bạn có thể đi bus hoặc airport express để về trung tâm

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,426
190,079
Latest member
Quynh258
Back