What's new

[Chia sẻ] Huyền thoại về Nam Thái Bình Dương - Fiji quần đảo ăn thịt người - FijiCannibal Isles

chantam

Phượt tiên
Re: Huyền thoại về Nam Thái Bình Dương - Fiji quần đảo ăn thịt người - FijiCannibal I

Đón chào khách đến đảo

[video=youtube;9Vm1ZBBIkd8]http://www.youtube.com/watch?v=9Vm1ZBBIkd8&feature=youtu.be[/video]

Hôm nay trời rất đẹp và biển xanh một cách lạ kỳ. Tầu Yasawa Flyer cập đảo và đổ người xuống đảo.

Khi có người mới đến họ sẽ mang nước cam ra chào đón

Thực sự mà nói không nhớ có chỗ nào xanh hơn chỗ này không nữa nhưng người Fiji phải nói rất nhiệt tình và dễ thương. Sau khi đến một lần và tôi vẫn còn mong lần khác quay trở lại
Bãi cát trắng và nước biển trong xanh quá ....

anhphamhn

Phượt tử
Re: Huyền thoại về Nam Thái Bình Dương - Fiji quần đảo ăn thịt người - FijiCannibal I

Đi về rồi mới tìm thấy topic này của bác Pentax. Cảm ơn bác với bài viết chi tiết và những bức ảnh tuyệt đẹp. Như Fiji trước mắt vậy. Em không được đi nhiều như bác, chỉ Suva city nhưng cũng có ấn tượng thật đẹp với quốc gia đại dương này. Con người thân thiện và tự nhiên một cách đáng yêu, thời tiết mát mẻ tuyệt vời với nắng và gió (các bạn Fiji nói tầm này thời tiết đẹp nhất trong năm), cảnh biển đẹp (em đi chơi ở Habour Bay).
Muốn đi lại nếu có điều kiện