What's new

Iphone - Dành cho những phượt gia đã vã sẽ có :D

Dùng bản 2.2 thích chứ bác. em chả thấy có trục trặc gì. Vừa kiếm được chương trình offline Maps cho Iphone, coi như đỡ được tiền mua bản đồ khi đi chơi, chỉ cần kiếm bản đồ load vào là xong.
Có bác nào có thư viện lonely planet theo kiểu ebook hoặc pdf không nhỉ, hoặc bác nào có file mềm quẳng em làm ebook rồi share cho mọi người luôn. Thế đi chơi đỡ phải cầm lonely planet làm gì nữa.:D

Có bác nào có thư viện lonely planet theo kiểu ebook hoặc pdf không nhỉ, hoặc bác nào có file mềm quẳng em làm ebook rồi share cho mọi người luôn. Thế đi chơi đỡ phải cầm lonely planet làm gì nữa.:D
Trên 4rum này có đủ link, search phát là ra.

Tớ đang chuẩn bị up lên mediafire để bà con dễ down về.

Ối giời, FW 2.2.1 ngon ra phết!

Em là em ghi nhận rằng, trong mắt em, bạn iPhone là vô đối nhá! Còn các bác khác nhìn nó bằng mắ lé rồi chê ỏng chê eo thì kệ chúng bác nhá!

Nghe gọi cứ gọi là vi vu.
Nghe nhạc cứ gọi là lê tê phê.
Chơi game miễn chê.
Đọc eBook (PRC) vô địch, màn hình to đọc cứ như đọc bằng laptop.
Thêm con OfflineMaps, ối giời, Việt Nam 64 tỉnh thành đủ cả zồi. Sướng!

Nói chung em chỉ có 1 nỗi phiền duy nhất với em í là đi bụi mà mang theo nhiều khi xót quá! Mí lại đèo theo em mà cứ nghe nhạc tèn tèn thì ôi thôi... em sẽ tịt sớm trong vòng ngày rưỡi, mà dek có pin backup mới đau.

Iphone nói chung là sướng toàn tập, nhất là với thằng thích nghịch và cả thèm chóng chán như em.(chỉ nhanh chán phần mềm mềm thôi, còn máy móc thì yêu lắm). Em thích một ngày cài thêm chừng 10 softs nóng hôi hổi, để nghịch và mai xóa. Phần mềm c***ed nhiều vô biên, cài mãi không hết.
Nhược điểm lớn nhất của Iphone là trời lạnh đi găng tay không thể nào nghe điện được, phải dừng xe, bỏ găng ra mới vuốt được. Và một cái chán nữa là đi xe côn, mỗi lần điện thoại là phải dẹp xe vào vỉa hè, tắt máy nghe rất cẩn thận. Có lần có chú công an còn khen thằng này thực hiện đúng luật giao thông.:D:D

Iphone nói chung là sướng toàn tập, nhất là với thằng thích nghịch và cả thèm chóng chán như em.(chỉ nhanh chán phần mềm mềm thôi, còn máy móc thì yêu lắm). Em thích một ngày cài thêm chừng 10 softs nóng hôi hổi, để nghịch và mai xóa. Phần mềm c***ed nhiều vô biên, cài mãi không hết.
Nhược điểm lớn nhất của Iphone là trời lạnh đi găng tay không thể nào nghe điện được, phải dừng xe, bỏ găng ra mới vuốt được. Và một cái chán nữa là đi xe côn, mỗi lần điện thoại là phải dẹp xe vào vỉa hè, tắt máy nghe rất cẩn thận. Có lần có chú công an còn khen thằng này thực hiện đúng luật giao thông.:D:D

Đeo head-phone vào bác! Nghe nói vi vu ngoài đường, khỏi phải dừng xe, lột găng chi cho phiền. Còn nếu bác muốn lôi em í ra giữa phố để chảnh dzới đời thì chịu! hehehe...

Bác ơi, LP em có tầm 186 cuốn, pdf bản đẹp ngất ngưởng! Hay thôi hôm nào bác hướng dẫn em làm cái ebook đi, em làm rồi để lên đây.

Trước giờ vẫn đọc apache PDF, phải cái xoay dọc xoay ngang hơi khó chịu, còn lại là rất ổn rồi!

Mọi người đang đọc bằng cái gì thế ạ? Chỉ em với!! Thấy dạo này Isilo có vẻ nổi. Nhưng file mobipocket thì đọc bằng cái gì được?

Bác ơi, LP em có tầm 186 cuốn, pdf bản đẹp ngất ngưởng! Hay thôi hôm nào bác hướng dẫn em làm cái ebook đi, em làm rồi để lên đây.

Trước giờ vẫn đọc apache PDF, phải cái xoay dọc xoay ngang hơi khó chịu, còn lại là rất ổn rồi!

Mọi người đang đọc bằng cái gì thế ạ? Chỉ em với!! Thấy dạo này Isilo có vẻ nổi. Nhưng file mobipocket thì đọc bằng cái gì được?

PRC (Mobipocket) thì đọc bằng Bookshelf ạh! Cái này có 2 version, 1 bản free và 1 bản có thu xiền. Xài bản free đương nhiên sẽ bị dính quỡn cáo, còn xài bảng crk thì... Hehe, em rất khoái đọc PRC, bởi vì nó tự động bookmark. Tối trùm chăn đọc nhỡ có ngủ quên, mai mở lại nó vữn còn chỗ cũ.

Phiền 1 điều là ko phải file PRC nào cũng xài được, bời vì nhà Bookshelf dek thèm chơi với bọn PRC mã hóa.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,156
Latest member
dulichanton-binhhung
Back