What's new

[Cung TM] Kawasami - Lười và lười - 11h thứ 7 07/4 - 08/4 - 200k(cập nhật lại)

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Status
Not open for further replies.
Kawasami là biển Long Hải với nắng - gió - cát và hải sản tươi rói. Đã ghé Kawasami nhiều lần và yêu cái ...chợ quê Phước Hải cách KDL này 5 phút chạy xe máy ghê đi được. :L
BBO muốn đi tắm biển với Cún, mà quen đi có nhóm rồi, đi 1 mình 2 mẹ con không vui nên mình mở thớt này rủ rê các Phượt lười.
Lịch trình như sau:
- 11 trưa thứ 7: tập trung cổng CV Tao Đàn đường Cách mạng Tháng Tám: xuất phát hướng qua cầu Phú Mỹ đi phà Cát Lái - chợ Bà Rịa - Long Hải - Phước Hải - Kawasami : khoảng 110 km, di chuyển mất khoảng 2,5h -4h tùy tốc độ chạy.:)gun BBO thì hết tầm 4h) : 5h hạ trại tại Kawasami : tắm biển, chuẩn bị chương trình ẩm thực lai rai từ chiều tới khuya.

- Ngày chủ nhật: lười nên ai muốn ngủ ráng, ngủ nướng, ngủ khét gì thì cứ việc ngủ. Bạn nào thức sớm đón bình minh, săn ảnh, tắm biển thì cũng thoải mái. BBO đi chợ Phước Hải thu gom hải sản: cá, mực, tôm ....về tiếp tục nổi lửa lai rai tiếp.

Ăn, uống, ngủ, tắm biển...cho đến 4 hoặc 5h chiều thì nhổ trại, trả lại bình yên cho Kawasami. (BB)

BBO là thích Lười - từ lười đến rất lười, nên các bạn nào cũng muốn có những lúc chỉ cần được lười biếng ngồi ghế bố ngắm biển, nghe gió ru bên tai và nắng ấm áp trên mắt, trên môi và ngủ thì đi cùng BBO nhé.

Nếu các bạn muốn có 1 cuối tuần thong thả, có thời gian yên tĩnh để cân bằng lại bản thân thì chúng ta cùng đi.

Chương trình Kawasami lần này hứa hẹn nhiều trò chơi hấp dẫn.

1 tylist làm việc tại 1 tờ báo có số phát hành cực lớn và uy tín trong giới thời trang trẻ đã xung phong sẽ tư vấn cho các hot boy-hotgirl những shot hình Độc-Đẹp (có thể Đẹp chưa là đỉnh - nhưng Độc thì tylist này bao show là đạt chuẩn Đỉnh đỉnh đỉnh của Độc:LL )

Dự kiến sẽ có thêm nhiều trò chơi và bổ sung âm thanh ánh sáng cho chương trình thêm xôm tụ.

BBO nhận quăng gạch đến 31-3, off chốt đoàn và đóng deposit tối 4-4 tại quán cà phê sắp khai trương của Mis Mơ yêu quý. (beer)

Nếu các bạn có thể đi được từ buổi sáng thứ 7-ngày 7/4 đông, BBO sẽ sắp xếp để khởi hành thành 2 đợt sáng và trưa.

Come on baby. :L

Last edited:
Re: Kawasami - Lười và lười - 11h thứ 7 07/4 - 08/4 - 200k(cập nhật lại)

Xế nhiều rồi hả chị? Chắc phải tuyển xế thôi:
- Tuyển 1 xế chiến, có thể dừng để chụp chộp những khoảnh khắc vui đẹp trên đường, tuy nhiên vẫn không để ảnh hưởng đến tiến độ di chuyển của đoàn
- Trung thực trong suốt hành trình, ưu tiên người quen

Sao có tiêu chuẩn trung thực trong suốt hành trình em Vankhanhvi? Bộ có xế nào của em dám có lúc không trung thực với em hả??? Sao lại ưu tiên người quen, bạn đồng hành là bạn đồng hành, có duyên mới cùng nhau đồng hành được chứ em???

Em muốn xế dễ thương, dzui tánh, dễ cho em 888 á chị BBO, chứ em mới tập ôm, sai sót gì dễ bỏ qua ạ, hehe. ^^ Chị biết ai có những đặc điểm trên thì cứ xếp em cho người đó í ạ :L, nhập hội BBO & 888 cho nó vui. Tình hình em 170cm, ai ưng em thì pm ạ

Em đùa tý :p

Ôm chân dài đây.
Các xế pro lưu ý, hiện đang trong tình trạnh "cháy" ôm nên chủ thớt đề nghị các xế cạnh tranh lành mạnh để ôm oki gật đầu. BBo có khoảng 3-4 thùng đồ cần tuyển xế, nên nếu xế không có ôm thì sẽ được ưu tiên chở hàng.(c)

@ lazycat24691: Cạnh tranh công bằng àh. Anh há, được cái dzô dziên mà dễ thương.

Ối, mình hnay mới mon men vào lại, bất ngờ khi thấy các mợ tranh nhau tuyển xế. :help Chắc ai cũng cặp kè lủ khủ rồi nhỉ... hy vọng còn xế nào available :L ... Mà quên mất, chủ thớt ơi, cho hỏi: 16 xế, 11 ôm là có ... tính mình chưa vậy? (^.^). Náo nức, háo hức cho cái chuyến này quá đi !!!(beer)

Post danh sách lên đi chứ ta.

Ối, mình hnay mới mon men vào lại, bất ngờ khi thấy các mợ tranh nhau tuyển xế. :help Chắc ai cũng cặp kè lủ khủ rồi nhỉ... hy vọng còn xế nào available :L ... Mà quên mất, chủ thớt ơi, cho hỏi: 16 xế, 11 ôm là có ... tính mình chưa vậy? (^.^). Náo nức, háo hức cho cái chuyến này quá đi !!!(beer)

Hôm qua ngồi list danh sách là sau 6h, có tên Tycoi rồi.

Post danh sách lên đi chứ ta.

Không post sớm đâu Caonguyen_dom ah, đến ngày 31/3 chốt danh sách mới công bố, gạch quăng công khai trên topic này hết, có nhận Pm đâu, ai với ai biết hết mà.(beer)

Cho mình đăng ký 1 xế nha Babyone. Thanks. 0918399628

Nghe mà thích wá. Để suy nghĩ cái :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back