What's new

Kêu gọi tài trợ cho ngày hội SN Phuot lần thứ 6 KV Nam Trung bộ tại KDL Vinh Sang-VL

Re: Kêu gọi tài trợ cho ngày hội SN Phuot lần thứ 6 KV Nam Trung bộ tại KDL Vinh Sang

Rất cảm ơn thành ý của anh, thay mặt BTC khu vực miền nam, xin chân thành gửi đến anh lời cảm ơn sâu sắc. Xin phép được tri ân 1 mạnh thường quân đáng mến như anh.
ANh có thể chuyển vào tài khoản cảu em:
PHẠM PHÚ HOÀNG LONG
TK: 1600 2050 64645
NGÂN HÀNG: AGRIBANK CHI NHÁNH SÀI GÒN

Một lần nữa, thay mặt mọi người xin cảm ơn anh rất nhiều

Cảm ơn BTC khu vực miền nam đã gửi tới chúng tôi những lời cảm ơn rất tình cảm và rất lịch thiệp này. Chiều hôm nay chúng tôi đã chuyển khoản cho bạn " Long" theo số TK trên rồi đấy. Không biết bạn "Long "nhận đc chưa, nếu nhận được vui lòng cho chúng tôi biết tin nhé.
Chúc tất cả ACE miền nam yêu quý nhiều sức khỏe, công việc nhiều may mắn và thành đạt luôn.
Thanks ALL(wait)

Re: Kêu gọi tài trợ cho ngày hội SN Phuot lần thứ 6 KV Nam Trung bộ tại KDL Vinh Sang

Thành thật cảm ơn anh Minhhai78, đúng ra em nên là người gọi điện thoại thông báo cho anh trước, nhưng do công việc bận rộn quá để phiền anh phải gọi em để xác nhận.

Trân trọng thông báo cùng anh và mọi người em đã nhận được số tiền tài trợ của anh và website: "http://sieuthoitrang.vn", Rất cảm ơn sự hỗ trợ và tình cảm của anh dành cho Phượt nói chung và Phượt miền Nam nói riêng. Thay mặt BTC, chúng ẻm sẽ chuyển số tiền này thành quà tặng trong các trò chơi của Chương trình sinh nhật Phượt.

Một lần nữa, trân trọng cảm ơn tấm lòng của anh. Chúc anh sức khỏe và thành công trong công việc và cuộc sống.

Thành thật cảm ơn anh Minhhai78, đúng ra em nên là người gọi điện thoại thông báo cho anh trước, nhưng do công việc bận rộn quá để phiền anh phải gọi em để xác nhận.

Trân trọng thông báo cùng anh và mọi người em đã nhận được số tiền tài trợ của anh và website: "http://sieuthoitrang.vn", Rất cảm ơn sự hỗ trợ và tình cảm của anh dành cho Phượt nói chung và Phượt miền Nam nói riêng. Thay mặt BTC, chúng ẻm sẽ chuyển số tiền này thành quà tặng trong các trò chơi của Chương trình sinh nhật Phượt.

Một lần nữa, trân trọng cảm ơn tấm lòng của anh. Chúc anh sức khỏe và thành công trong công việc và cuộc sống.

Thanks bạn Long.

Nhân tiện ...chúc tất cả ACE miền Nam yêu quý có một kỳ SN thật đầm ấm vui vẻ va đoàn viên
.(wait)
Thanks ALL
Moments will be forever.

Topic đấu giá Sim tài trợ SN Phượt rất đìu hiu tuy nhiên nhờ có Bụng Bự mà Vinh Sang lại có thêm 1 khoản phí nho nhỏ :D Thanks Bụng Bự nhé.
Bụng Bự vui lòng inbox thông tin cá nhân trên CMND để mình thay đổi thông tin nhé :)

Umove có gửi 5 chiếc áo xe máy cho BTC để làm quà tặng, gửi langtusau cùng đội HTPH. Các bác cho e cập nhật chút là áo xe máy được trao cho đội nào ạ?

Có duyên với áo của bác UMOVE ghê :D
2 lần đều được mặc áo của bác
Thế bác tài trợ miền bắc 5 cái miền nam 5 cái hả bác ?

Umove có gửi 5 chiếc áo xe máy cho BTC để làm quà tặng, gửi langtusau cùng đội HTPH. Các bác cho e cập nhật chút là áo xe máy được trao cho đội nào ạ?

Bác dantocgoc đã nhận được áo và trao tặng lại cho các bạn tại Sinh Nhật Phượt lên 6 ở Sầm Sơn.

Chi tiết gồm các đội: Bắc Giang - Save Love (1), Hà Nội trẻ - Lý A Sáng (1), Lào Cai - kieumailc (1), Thanh Hóa - Còm (1); Quảng Ninh - Hiep74 (1).

Cám ơn bạn đã ủng hộ chương trình, cũng xin lỗi do lu bu công việc nên BTC đã cập nhật thông tin chậm trễ.

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,467
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back