What's new

Khám Phá kì quan thứ 7 thế giới Angko Wat -Campuchia 2-9 nào

Tình hình là mình muốn đi Cam vào 1 tháng 9 này. nhưng chưa có kinh nghiệm đi Cam. Nếu bạn nào cũng có ý định đi Campuchia dịp 2 th 9 này thì cùng khởi hành nào. :D đặc biệt các bạn ở khu vưc miền Nam nhé.

liên lạc mình qua [email protected]

mong sẽ có bạn cùng chung ý định nhá :D

Last edited by a moderator:
Thời hạn cho chủ topic trong vòng 24h phải bổ sung chi tiết lịch trình cũng như kinh phí dự trù theo Quy Định của Box dành cho chuyến đi này. Nếu không topic sẽ bị khóa, vì hiện tại vẫn chưa có bất cứ thông tin nào.

Cảm ơn bạn DTG nhắc nhở. vì chưa có nhiều kinh nghiệm phượt Cam nên mình cũng chỉ ước tính thôi.
Lịch trình:
Khởi hành ngày 1-9 cho đến ngày 4 tháng 9.
Đến siemreap tham quan Angkor Thom, Angkok Wat, ngắm hoàng hôn trên đỉnh Phnom Bakheng.
Quay lại Phnompenh thăm cung điện, dạo chợ đêm.... lịch trình có thể thay đổi tùy theo hoàn cảnh và cảm hứng du lịch lúc đó. vì đi du lịch mà đâu cần quá khắc khe với bản thân. :D

Nếu ko đi ngay ngày lễ đc thì có thể đi ngày thường trong vòng tháng 9 này. vì mình đang rãnh trong tháng 9. rất muốn khám phá Campuchia. :D

lịch trình có thể thay đổi tùy theo hoàn cảnh và cảm hứng du lịch lúc đó. vì đi du lịch mà đâu cần quá khắc khe với bản thân. :D

Việc thay đổi lịch trình tùy hứng là do ý thích của mỗi cá nhân. Khi bạn lập topic đồng hành thì có nghĩa bạn phải vì cái CHUNG cho tập thể. Mọi thay đổi phải có sự đồng nhất, cá nhân 1 người không thể quyết định được.
Quy định của box đề ra cho các thành viên khi lập topic phải hội tụ được các yêu cầu chính bao gồm: Lịch trình cụ thể và kinh phí dự trù cũng như ngày tháng xuất hành, là để các ACE nắm rõ và jon cùng.
Có thể vì do thiếu kinh nghiệm và đơn thuần chỉ là 1 chuyến đi tùy hứng, nên bạn sẽ khó tìm được bạn đồng hành ví dụ: Ngày xuất phát 1/9 của bạn không khớp với tiêu đề (quan thứ 7 thế giới Angko Wat -Campuchia 2-9 ) Lịch trình không chi tiết và kinh phí dự trù cũng chẳng có.
Mong là bạn hiểu và sẽ tổ chức thành công các chuyến đi sau.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,642
190,155
Latest member
danhtuliem
Back