What's new

[khảo sát thực tế] Phượt - chúng tôi là....

sweet.sky

Phượt tử
Xin chào các anh chị,

Em là ma mới ở đây và cũng hẻm dè cái topic đầu tiên mình lập lại là......khảo sát thực tế thế này ^^!
Em là sv chuyên ngành đồ họa và hiện em đang có một đồ án về tạp chí, đề tài em chọn là Du lịch & Ẩm thực - cách đặc biệt hướng tới dạng du lịch phượt và ầm thực trên những chuyến phượt đó.

Vì vậy rất cần một vài thông tin thực tế từ chính các "khách hàng tương lai" của mình ;), nhằm xác định rõ hơn về mục tiêu, hướng phát triển và các mảng nội dung cần hướng đến (chiếm 50% thành công bên cạnh phần thiết kế). Dù chỉ là bài đồ án của sv nhưng em cũng mong mình có thể "lăn xả" một phen như những người làm tạp chí thật sự . Hy vọng anh chị có thể dành...1 phút 30 giây để giúp đỡ em hoàn thành ạ :)

http://www.surveymonkey.com (đã kết thúc khảo sát)
(xin khẳng định đây ko phải link virus ạ :) )

@Anh chị Mod : em lần đầu post bài ở đây, sau một hồi lần mò thì vào khu vực này để post, ko biết có vi phạm nội quy 4rum gì hông. Nếu được anh chị cho em để bài ở đây đến thứ 6 nghen ^^! Em cảm ơn ạ.

------------------------------------------------------------------------------

Hi mọi người, hổm rầy em ...húp cháo nên ko vào 4rum đc, và rất vui vì đến hôm nay vẫn có anh chị em chia sẻ thông tin cho survey của em. Cảm ơn anh chị em đã giúp em hoàn thành phần khảo sát (may mắn là đều đi đúng hướng nhóm em dự đoán ^^ hì hì). Giờ sẽ đến phần lựa chọn, biên tập đề mục và nội dung ;) . Sẽ còn phải học hỏi và cần đến sự giúp đỡ của anh chị em nhiều :"> Em cảm ơn cả nhà ạ. Hun yêu thương :x (wa khẩu trang nghen, ko cả nhà lại bị e lây bệnh :p hì hì)

Last edited:
Yêu cầu thực hiện quy định, không bôi màu toàn bộ bài viết.

Trong 24 giờ tới nếu bạn không sửa lại bài, topic sẽ không được tiếp tục.

@Smode : dạ, hèn chi thấy trong đây mọi người viết chữ ....màu đen ko à ^^!, e dùng màu tím là do thói quen từ hùi xưa giờ khi post bài trên 4rum, nhưng nhập gia tùy tục, giờ e cũng sẽ...khoác "áo đen" như mọi người :D. Thank anh/chị đã nhắc nhở ^^!

@biendaikho, alcatraz00, chumbao : em cảm ơn các anh chị nghen, lần đầu tiên làm survey, sáng ra check mail thấy feedback dù của một vài bạn thui nhưng rất...cảm kích, thấy zui zui @^^@ hì hì

(cũng đang suy nghĩ là nếu post một bài để thank như vậy thì có....phạm vi hông ta, dù em có dùng chức năng thank oày, nhưng vẫn mún....nói vài lời :"> , nếu mừ chỉ được post một lần như zị thì em xin gửi lời cảm ơn trước tới anh/chị/bạn nào đã dành thời gian làm survey này giúp em nghen :L )

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,586
190,138
Latest member
NgoDieu
Back