What's new

[Chia sẻ] Kinh nghiệm Phú Yên, Tuy Hòa, Gành đá đĩa, Mũi điện 2013

Phú yên mình đi nhiều lần rồi nhưng vẫn chưa đến những chỗ đẹp như bạn nói...Kiểu này tết phải mần 1 chuyến cho kỹ nữa rồi :)

nhận xét cá nhân e thì trung tâm thành phố không có gì hot, nhưng Mũi Điện và Gành Đá Dĩa thì đẹp không muốn về lun. Em ở Ks Như Ý , phòng 2 ng là 140k, phòng 4 ng là 170k, có thể thương lượng để giảm vì em tiếp tân dễ thương và hiếu khách lắm, mỗi tội nhà vs hơi nhỏ, phòng ốc cũng đc, lại nằm ngay trung tâm, đối diện có quán cơm Như Ý 20k/phần có món mắm cà rất ngon.

Sắp tới mình cũng ghé qua Tuy Hòa. Mình chỉ ở lại 01 đêm thôi. Nghe bạn nói trên Đường Hùng Vương nhiều nhà nghỉ bình dân. Cám ơn bạn.

Mình thấy Khách Sạn Nhiệt Đới phòng sạch sẽ, nôi thất đẹp, gần biển, giá phải chăng.

Em mới book đc vé giá rẻ của VNA dịp chào hè 2014 nên tháng 6 này cũng có kế hoạch đi Tuy Hòa. Bài viết rất hữu ích và chi tiết, dễ hình dung lắm ạ. Cảm ơn chủ top nhiều nhiều.

:L hihi, tháng 6 này mình có kế hoạch đi Tuy Hòa, đọc bài viết của bạn hay quá, chi tiết và thật bổ ích với người đi lần đầu tiên như tớ. hihi. Thanks bạn nhìu nhóe ^.^

Tháng này đi Phú Yên có phù hợp ko ạ?
có đi bạn, Phú yên đang tổ chức festival thủy sản nên cũng có nhiều lễ hội thời điểm này

Cầu Hùng Vương về đêm

Mình cũng đi PY vào tháng 6 (trưa m7/6 sẽ có mặt ở PY).
Muốn đến PY chỉ vì 1 topic hồi năm ngoái "PY- mùa cá chuồn bay" :'(
Giờ mình vẫn chưa tìm được bạn đồng hành, không biết có bạn nào đi cùng đợt đấy mình đi chung cho vuiii :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back