What's new

Kinh nghiệm xin visa Schengen - Châu Âu (phần 4)

Re: Chia sẻ kinh nghiệm xin visa du lịch tự túc khối Schengen - Châu Âu

Mình nộp ở hà nội mình nộp hôm 23-3 nhưng hôm nay di nhận bị từ chối rồi. Dsq nêu không xác định bạn trở về. Mình đang tính nộp lại lần nữa. Lần này mình sẽ kèm thêm bức tâm thư

C gửi tâm thư xem sao? Trên phượt cũng có bạn nào có viết mẫu tâm thư gửi rồi lại nhận được visa r đấy. C search thay đổi thông tin cho hợp lý để xin lại xem.

mọi người có thể cho mình xin số của bên dịch vụ làm visa không?

ok, cam on ban. Ban nop visa lan gan nhat la bao gio the ?

Ban nop o Saigon luon ah ? Minh thay tu dau thang 3 den gio xu ly lau qua. Co ban nop tu 2/3 den gio van chua co :(

Quá dã man
Tui nộp 24/3 thì sao .... chắc đợi mòn mỏi luôn, sáng mình đi nộp thấy 1 rừng người lúc đó tầm 12h trưa (ít nhất 50 mạng) ....
Cộng thêm comment của bạn, mình thấy ko có hy vọng là có visa sớm đâu .... chán woa

biết zậy nộp Hà Lan, chắc ko đến nỗi đợi chờ lâu vậy hix ....

Quá dã man
Tui nộp 24/3 thì sao .... chắc đợi mòn mỏi luôn, sáng mình đi nộp thấy 1 rừng người lúc đó tầm 12h trưa (ít nhất 50 mạng) ....
Cộng thêm comment của bạn, mình thấy ko có hy vọng là có visa sớm đâu .... chán woa

biết zậy nộp Hà Lan, chắc ko đến nỗi đợi chờ lâu vậy hix ....

Dong nhu vay nhung chua chac la toan bo di Phap dau ban. Co the la di Thuy Si nua.
Kho hieu 1 dieu la thang 3 nay LSQ xu ly ho so rat lau. Bua truoc minh len TLS de hoi tham tinh hinh thi thay co ve la cung nhieu nguoi dang thac mac ve passport lau tra ve :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back