What's new

Kuala Lumpur - Bali - Sing (27/4 - 3/5)

Nhóm mình hiện giờ đang có 4 bạn nữ, dự định tổ chức chuyến đi du lịch Bụi sang Kul, Bali và có thể thêm Sing. Dự kiến đi từ 27/4 và về ngày 3/5. Bọn mình đã đi Kul nên ở Kul chỉ khoảng 1 ngày, sau đó sang Bali là chính và có thể trở về Sing rồi về HN. Tùy theo tình hình thì có thể về lại Kul.

Mình đã check giá vé, dao động từ 270$ - 300$ cho toàn bộ vé máy bay, tiền ăn ở, vui chơi, di chuyển thêm có thể thêm từ 5-6 triệu. Tổng chi phí khoảng 12 triệu.

Nhóm mình muốn tìm thêm 1 bạn nữ nữa, tầm tuổi sn từ 80 đến 90, thích đi du lịch bụi bụi, tất nhiên sẽ không kham khổ quá. Bọn mình đã từng có kinh nghiệm đi Malay và Thái nên việc tự túc ăn ở khá có kinh nghiệm. Tính tình thì rất thoải mái, vui vẻ và ăn uống ngủ nghê cũng không cần cầu kỳ quá.

Nhóm mình rất mong muốn có thêm 1 bạn nữ nữa tham gia cùng, như vậy sẽ đặt vé ngay được.

Bạn nào có hứng thú thì tham gia nhé!;)

Last edited:
Nhóm mình hiện giờ đang có 4 bạn nữ, dự định tổ chức chuyến đi du lịch Bụi sang Kul, Bali và có thể thêm Sing. Dự kiến đi từ 27/4 và về ngày 3/5. Bọn mình đã đi Kul nên ở Kul chỉ khoảng 1 ngày, sau đó sang Bali là chính và có thể trở về Sing rồi về HN. Tùy theo tình hình thì có thể về lại Kul.

Mình đã check giá vé, dao động từ 270$ - 300$ cho toàn bộ vé máy bay, tiền ăn ở, vui chơi, di chuyển thêm có thể thêm từ 5-6 triệu. Tổng chi phí khoảng 12 triệu.

Nhóm mình muốn tìm thêm 1 bạn nữ nữa, tầm tuổi sn từ 80 đến 90, thích đi du lịch bụi bụi, tất nhiên sẽ không kham khổ quá. Bọn mình đã từng có kinh nghiệm đi Malay và Thái nên việc tự túc ăn ở khá có kinh nghiệm. Tính tình thì rất thoải mái, vui vẻ và ăn uống ngủ nghê cũng không cần cầu kỳ quá.

Nhóm mình rất mong muốn có thêm 1 bạn nữ nữa tham gia cùng, như vậy sẽ đặt vé ngay được.

Bạn nào có hứng thú thì tham gia nhé!;)

Mình nhận được 1 vé thưởng khứ hồi Malay/Sing nhưng phải sau ngày 6-5 mới cho phép khởi hành, bạn mà lùi lại ngày thì mình join luôn cho zui.Mình là nữ, ở Hanoi, sinh năm 89, email: [email protected]

Bạn ơi, lịch trình cụ thể của bạn thế nào? Mình có 2 người (female) đã book vé, lịch trình của mình thế này:
Tối 25/4 HN-Kul
26-27/4: chơi ở Malacca
Tối 27/4:bay Kul-Bali
Chơi ở Bali từ 28/4 đến 2/5
Tối 2/5 bay Bali-Kul
3/5 chơi ở Kul
4/5: bay về HN, chuyến sáng sớm

Mình cũng muốn tìm thêm người đi cho vui, nhóm bạn mà cùng lịch trình thì join cùng nhé.

@Thuytiens: Bạn ơi, mình 2 người cũng đều là nữ cũng đi chặng Malay ngày 25/4: HN-KUL, và chơi ở kul đến chiều 27,bọn mình có thể cùng gặp nhau ở sân bay và vào thành phố
Bạn cho mình contact nhé.^^

Ad ơi, cho e đăng nhờ.
Tour Ha noi-Malay-Sing (7n6đ), Khởi hành 31/3. Giá tour trọn gói: 14,5 triệu.
- muốn tuyển zai đi cùng để chụp ảnh hộ
- cần tuyển gái đi cùng để ngủ chung phòng.
Bạn nào hứng thú thì inbox fb or email ([email protected]) t gửi lịch trình cụ thể nhé. Thanks.
P/s: bạn đi cùng t do k xin nghỉ đc nên t đành tuyển bạn đồng hành khác. K phải quảng cáo bán tour đâu ah.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,432
190,079
Latest member
Quynh258
Back