What's new

Lang Bạt - Apachai . Cần tuyển ôm ...

Status
Not open for further replies.
Thưa các Bác ! Đội Gừng già chúng em cần tuyển thêm một ôm cho chuyến lang bạt cuối năm 2008 này ạ .chúng em chạy hai xe Exciter . Em và Bác Audioman71 ,hiện giờ đã có một ôm là mợ chuotchitxu ,nay muốn tuyển thêm một ôm nữa cho mợ ý đỡ lẻ loi…;)
Mục đích chính của chuyến đi này là săn tìm con nghệ thuật và đón năm mới ở mốc 0 . Nên lịch trình, cung chặng của chúng em dư này ạ :

28/12 Ngày 1: Hà Nội – Hoà Bình – Mộc Châu – Yên Châu – Hát Lót – Sơn La: khoảng 300km

29/12 Ngày 2: Sơn La – Thuận Châu – Tuần Giáo – Điện Biên – Mường Chà: 235km (có thể chơi bời ở Điện Biên vài tiếng rồi về Mường Chà ngủ Điện Biên – Mường Chà 50km thôi)

30/12 Chơi và giao lưu (beer)(beer)(beer) với các Bạn Điện Biên của em

31/12 Ngày 3. Mường Chà – Chà Cang – Mường Nhé – Leng Su Sìn – Sín Thầu (Tả Kho Khừ): 190km
Mường Chà - Chà Cang: 60km.
Chà Cang - Mường Nhé:80km.
Mường Nhé - Chung Chải: 18km.
Chung Chải - Leng Su Sìn: 12km.
Leng Su Sìn - Sín Thầu (Tả Kho Khừ): 18km

1/1 Ngày 4: Tả Kho Khừ - A Pa Chải – Đồn 317 – Tá Miếu – Mốc 0 – quay về ngủ ở Đồn 317 hoặc Tả Kho Khừ.

2/1 Ngày 5. Tả Kho Khừ - Leng Su Sìn – Chung Chải – Mường Nhé – Chà Cang – Mường Chà – Mường Lay – Sìn Hồ: Khoảng 280km

3/1 Ngày 6: Sìn Hồ - Lai Châu (mới) – Tam Đường – Sapa – Lào Cai – Mường Khương -Cốc ly – Bằc Hà. khoảng 350 km

4/1 Ngày 7 Bắc Hà- Xín Mần- Quang Bình – Bắc quang – Tuyên quang – Hà nội .khoảng 390km

Mợ nào có máu đi thì PM cho em nhé :
YM :[email protected]
Mobile : 090 225 8989
Thanks ! Các Bác đã quan tâm …:)

Last edited:
Gửi Hải Âu vài tấm hình tại đồn biên phòng 317

Ơ, Audioman71 là lão Hải à? Người đầu tiên từ trái sang đúng không? :))

@GL: Đúng đới, và còn được gọi là Hải gà tồ :LL
Và bị gà trống nhà tớ gọi là "Con rai của bố" Hí hí
@Audioman71: Em ở APC hôm mùng 1, 2 sao không thấy nhẩy?

@GL: Đúng đới, và còn được gọi là Hải gà tồ :LL
Và bị gà trống nhà tớ gọi là "Con rai của bố" Hí hí
@Audioman71: Em ở APC hôm mùng 1, 2 sao không thấy nhẩy?
Lúc ấy cả đám xuống núi cả roài (beer)(beer)

Loan cận láo nhé ,bọn anh ra xã Apachai chiều hôm 31/12/2008 để tặng quà các cháu và ngủ tại nhà bác chủ tịch xã Khai ,tối hôm đó đón tết cùng gia đình bác Khai vui và say quá ,sáng 1/1/2009 bọn anh đã ra Mường Nhé rồi ,hình như bọn em vào hôm 2/1 thì phải

cha` neu co di qua lai chau thi pm cho em nhe...em lam huong dan vien cho...nha em o day ma...093 404 0000
co gi an duoc, choi duoc, ngu duoc....thi em gioi thieu cho..ok..!! keke

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back