What's new

Lập nhóm đi Mỹ bờ Đông từ 26/4 - 8/5: Niagara Falls, Boston, New York City, WDC...

Lập nhóm đi Mỹ bờ Đông từ 26/4 - 8/5: Niagara Falls, Boston, New York City, WDC...

Hi,
Nhóm mình đã có 2 bạn sẽ đi Mỹ từ ngày 26/4- 8/5. Tụi mình sẽ đi bờ Đông nước Mỹ.. kế hoạch là:

-Ngày 26/4: Arrive NewYork
-Ngày 27/4 - 5/5: Mua tour đi thăm: Niagara Falls, Boston, New York City, Philadelphia, Washington DC, Corning, Newport, West Point, Woodbury Outlets (750$). Buy 2 get 2 free :). nên nếu 4 people thì tiết kiệm tiền tour kha khá :).
-Ngày 6/5 - 7/5 : Thăm quan chi tiết và shopping New York
-Ngày 8/5: Bay về SaiGon.
Mình đã mua vé China Southern Ảiway...
Chi phí dự trù khoảng 2000$ (không tính vé máy bay)
Bạn nào có kế hoạch đi thì Inbox contact mình nhe (Quân) email: [email protected]
FB mình cũng dùng email này luôn hoac : facebook.com/tomjerrytvq

Re: Lập nhóm đi Mỹ bờ Đông từ 26/4 - 8/5: Niagara Falls, Boston, New York City, WDC..

@tintin_tvq: Bạn ơi, bạn có visa rồi hả? 2 bạn là male hả?

Mình là female, cũng quan tâm cung này nhưng U45 rồi có thể join ko?

Mình chưa có visa Mỹ đâu, nhưng pp cũng đi nhiều rồi nên nếu apply hy vọng cũng pass.

Re: Lập nhóm đi Mỹ bờ Đông từ 26/4 - 8/5: Niagara Falls, Boston, New York City, WDC..

Ok chi.. no problem...chi join cung tui em nhe :)

Ok chi.. no problem...chi join cung tui em nhe :)

Cám ơn em đã reply nhé.

Dế chưa xin boss nghỉ phép nên cũng chưa sure 100% đâu, nhưng khả năng join cũng khá cao đó, chỉ là xin visa như thế nào, vì chị xưa giờ chỉ có kinh nghiệm tự xin visa Nhật và Schengen thôi.

Ok...chi process liền đi vì để lâu giá vé may bay sẽ tăng cao đó...

Cám ơn em đã reply nhé.

Dế chưa xin boss nghỉ phép nên cũng chưa sure 100% đâu, nhưng khả năng join cũng khá cao đó, chỉ là xin visa như thế nào, vì chị xưa giờ chỉ có kinh nghiệm tự xin visa Nhật và Schengen thôi.

Chao chi
Minh dua qua dich vu lam cung nhanh lam do chi
Phi khoang 1 trieu
Hoac minh len trang web cua lanh su quan My , minh dien thong tin dang ki do chi

Ban cho minh xin lich trinh cu the chut dc kg ban? Minh rat muon join nen rat quan tam den lich trinh chi tiet ^^

chào các bạn,

mình cũng muốn join vụ đi Mĩ thang 4, mình là male, ở HN, u40 có join được không ?

mình có visa rồi, giờ chỉ saving money nữa là ok, nếu được bao mình qua viber hoac zalo số KHÔNG CHÍN KHÔNG BỐN, TÁM BỐN TÁM, TÁM NĂM BỐN NHÉ

cảm ơn các bạn

H

Hi Ban,
Lịch trình mình post lúc ban đầu là chi tiet rồi..
Tụi mình đã mua vé máy bay đúng ngày 26/4, về 8/5
Cũng đã mua tour luôn rồi, bạn vào website take tour xem nhe: 9-Day US East Coast Vacation Package from New York with free Airport Pick UpTour Code: 355-2746 (725$)
Team mình hiện thời là 2 người rồi... dang tuyển thêm 2 người nữa để đủ 4 ngưởi... vì khi mua tour buy 2 get 2 free, nên chi phi tour sẽ giãm đáng kể :)...

Hi Ban,
Lịch trình mình post lúc ban đầu là chi tiet rồi..
Tụi mình đã mua vé máy bay đúng ngày 26/4, về 8/5
Cũng đã mua tour luôn rồi, bạn vào website take tour xem nhe: 9-Day US East Coast Vacation Package from New York with free Airport Pick UpTour Code: 355-2746 (725$)
Team mình hiện thời là 2 người rồi... dang tuyển thêm 2 người nữa để đủ 4 ngưởi... vì khi mua tour buy 2 get 2 free, nên chi phi tour sẽ giãm đáng kể :)...

@Tintin: Nếu bạn đã mua tour rồi thì sao mà áp vụ buy 2 get 2 free nữa hả bạn, và bạn muốn nhận bao nhiêu người cho hành trình này nữa vậy?

Vì Dế cũng đang cân nhắc nhiều plan cho đợt 30/4 nên hỏi kỹ chút, thông cảm nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back