What's new

Lập nhóm Phượt Free đê ....

banme

Phượt thủ
Thấy trong box này có tổ chức contest "Dám nghĩ - Dám hành động" của Liberty S: https://www.phuot.vn/threads/49988

Tính lập nhóm đi phượt tổ chức ăn chơi, chụp ảnh được hỗ trợ 60 chai hehee....

Có bác nào thấy okie thì tham gia cái nhỉ :D
Phượt với 10 chiếc xe Liberty S mới ra chắc ai cũng phải ngước nhỉn hehee

Cứ hên xui thui bác, cái gì cũng ko thể chắc chắn 100% mà :))
Xe trên thị trường còn chưa có mấy chiếc mà được lấy 10 chiếc đi phượt thì hoành tráng lắm nhỉ :))

Nhìn thấy thể lệ của nó có vẻ phức tạp quá nên mình ko ham, chỉ đứng ngoài cổ vũ thôi hehe

Nhìn thấy thể lệ của nó có vẻ phức tạp quá nên mình ko ham, chỉ đứng ngoài cổ vũ thôi hehe

Tham gia đi bạn, có mất gì đâu lại học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm vs có khi kết được thêm nhiều bạn mới thì sao hehe

Tham gia đi bạn, có mất gì đâu lại học hỏi thêm nhiều kinh nghiệm vs có khi kết được thêm nhiều bạn mới thì sao hehe

Thật sự là ko thích mấy cuộc thi có nhiều thể lệ nội dung thi quá nên chắc ở nhà cho nó lành :D

Đơn giản mà. Bạn cứ thực hiện ý tưởng, Piaggio chỉ quay clip, còn sản phẩm ý tưởng là của bạn :)

Piaggio là 1 hãng lớn mà nên uy tín là chắc rồi bác cứ khéo lo :))
60 là hỗ trợ tối đa. Nhà mình phải đưa ra ý tưởng sử dụng hết được nó thì mới cho chứ ko xài hết ban giám khảo ko định giá ý tưởng tới mức đó thì ko được hô trợ tới 60 chai đâu.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back