What's new

Lời mời từ Phuot Cafe - 36 Kim Mã, Hà Nội.

Bác Minh mở hàng muộn hay cho anh em nghỉ ngày CN vậy? Mình qua gọi cửa nhưng chắc các em nó ngủ muộn nên giờ chưa dạy đươc.

Hi các bác,
Èo, em busy quá nên giờ mới vào lại được.
Quán giờ em giao cu em nó làm, 2 anh em thay nhau để...tranh thủ đi. Nhưng giờ em lười vật, đi xong về là im thít luôn. Ngại post bài tường thuật.

Hi các bác,
Èo, em busy quá nên giờ mới vào lại được.
.........Nhưng giờ em lười vật, đi xong về là im thít luôn. Ngại post bài tường thuật.

Này này... cậu ngại thật hay định găm hàng chờ lên giá đây hả??? :T :gun Muốn quán lúc nào cũng "dập dìu quân tử giai nhân" thì phải thường xuyên giao lưu chứ. Hôm nào tớ qua nhớ mang bia ra đấy nhá ... nhá... nhá :LL(beer)

hơ...Cảm ơn các bạn.
Từ tháng 5, Phượt cafe lên danh sách các chuyến đi đến cuối năm, xe máy, xe đạp, trek, thuyền bè đủ loại. Bạn nào muốn tham gia thì vui lòng vào website để xem thêm. Hay dà, phải chỉnh sửa lại trang đầu thôi.

@ Bác Lâm như Đỗ : bác bỏ anh em chạy cái nóng hà nội vào tắm nắng city mà cũng hóng quá độ ...hè này bác có ra hok ???
bác Minh từ trước hoạt động đã ác rồi, giờ chỉ có ác ôn hơn mà thôi... Mà Phượt cafe có free for the first-time hok bác ?? :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back